• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.1

Mọi người thấy ý kiến của tớ thế nào ?

• Total voters
    17
Status
Không mở trả lời sau này.

huyduonghn

:D:D mình đang cầu cứu KJR bên topic thủ thuật giành cho phone hacked.....:p:p hy vọng chắc là ok? dù sao cũng cám ơn hoden nhiều nhá,nhờ bạn mà máy mình h đã ok hết. thank's so much......^^!

huydateh00

6120c

hum wa mới tậu con 6120c liền vào kho phần mềm s60v3 tải 1 đống về cài vào mà chẳng có cái nào cài đc ! nghe nói phải hack gì đấy mới cài đc phần mềm suphu nào zup em cái ! em chịu cái hack ! :-??

Zenki

Super V.I.P
hum wa mới tậu con 6120c liền vào kho phần mềm s60v3 tải 1 đống về cài vào mà chẳng có cái nào cài đc ! nghe nói phải hack gì đấy mới cài đc phần mềm suphu nào zup em cái ! em chịu cái hack ! :-??
Bạn dùng HelloOX 2.0 để hack. Cách hack thì tham khảo ở Topic này - http://pdaviet.net/showthread.php?t=63049. Muốn cài được Games và Apps đã Signed thì phải chịu khó thôi bạn ah :D

Kojiro

Super V.I.P
Bạn ah ! mình thấy thằng em nó cài cái hack gì đó vào là lần sau chỉ cần bỏ app+games vào mún cài thì cài mún xóa thì xóa ! vậy có fai cai hack bên trên ko ? :-/

Uhm! Đúng rồi bạn à, hack là để bạn cài ứng dụng hay game dễ dàng hơn :)

huyduonghn

:-??Máy mình có cài PM Slick nhưng bị lỗi font chữ. Bác nào có bộ font nào mà có thể cài cho dòng máy này thì post lên cho anh em xài nhé. đa tạ các bác nhiều :p

Posted via Mobile Device
hack ntn vây các bån.Imei mình:356994016514121.Thank

Hack là như thế này này. Bạn phải có file cer và key phù hợp với Imei máy. Yêu cầu như thế nào thì bạn vào đây nghiên cứu và xin cer & key nhé:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=63136
Sau khi đã có file cer và key thì bạn signed ứng dụng bạn muốn signed(cụ thể là file helloOX2.0 như Zenki đã nói đó. Xong rùi cài vô máy => chạy file đã singed => hack thành công)
OK?

huyduonghn

Máy mình có cài Pm ScreenShots nhưng mà khi bấm để chụp ảnh thì máy tự động thoát PM luôn. Khi mình vào ổ E để tìm thư mục lưu ảnh thì ko thấy. Có thể mình cài nhưng chưa thành công? mình có thể vào PM và tinh chỉnh theo ý muốn. Có ai bít máy mình bị làm sao ko? chỉ giùm mình nhé????

gsmvinhphuc

Xin chỉ giáo thêm vè cách hack phone n81

Em có cây N81 RM_223 , ver v20.0.056 ! đã làm thêm hướng dẫn của mấy forum về cách hack
Nhưng lạ ở chỗ là hack đến file Hello0x.1.03 là báo chứng chỉ hết hạn hoặc niên hệ với nhà quản lý mạng .
Mới hack con này lần đầu mong anh em chỉ cho .All thank nhiều​

MinhThang

Manager
Em có cây N81 RM_223 , ver v20.0.056 ! đã làm thêm hướng dẫn của mấy forum về cách hack
Nhưng lạ ở chỗ là hack đến file Hello0x.1.03 là báo chứng chỉ hết hạn hoặc niên hệ với nhà quản lý mạng .
Mới hack con này lần đầu mong anh em chỉ cho .All thank nhiều​

Cho hỏi bạn đã Sign cái Helox chưa?

gsmvinhphuc

Em đã sign Helox ok file này rồi nhưng khi hack Helox thì bị báo lỗi ạ
Tại sao khi sign xong Helox và xplore mà em cài file đã sign có dạng đuôi signed ra lại not ok nhỉ ! còn cài dạng sis thì được file xplore nhưng file helox là không được .
xin được chỉ giáo thêm

MinhThang

Manager
Em đã sign Helox ok file này rồi nhưng khi hack Helox thì bị báo lỗi ạ
Tại sao khi sign xong Helox và xplore mà em cài file đã sign có dạng đuôi signed ra lại not ok nhỉ ! còn cài dạng sis thì được file xplore nhưng file helox là không được .
xin được chỉ giáo thêm

Bạn đã làm cách này chưa hay cách nào rồi.

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=45447&page=130

binhseu

Cho mình xin soft chụp ảnh màn hình vd như screensnap, super screenshot cho 0S9.3 đc ko, mình thử vài thứ thấy ko làm việc đc trên 0s9.3 :|

Khoaaa

superscreen Shot 1.02 trong box Vh đó bạn. Mình sử dụng cho Os9.3 ngon lành
Posted via Mobile Device

viet_linh8x

Tui cài phần mềm FreeFSWP để làm ảnh nền full màn hình nhưng giờ không dùng nữa muốn xóa nó đi thì máy báo lỗi Unable to delete file,vậy có cách nào xóa nó đi không? tui dùng máy 5630

tuyetha

Tui cài phần mềm FreeFSWP để làm ảnh nền full màn hình nhưng giờ không dùng nữa muốn xóa nó đi thì máy báo lỗi Unable to delete file,vậy có cách nào xóa nó đi không? tui dùng máy 5630
Posted via Mobile Device
Bạn phải vào tắt nó đi đã rồi mới remove được chứ

viet_linh8x

Posted via Mobile Device
Bạn phải vào tắt nó đi đã rồi mới remove được chứ

Hix,Đã để tất cả các mục là không hoạt động nhưng vẫn không xóa được vẫn báo như vậy,còn cách khác không

tuyetha

Hix,Đã để tất cả các mục là không hoạt động nhưng vẫn không xóa được vẫn báo như vậy,còn cách khác không
Posted via Mobile Device
Các mục bạn chọn là không hoạt động.nhưng phần chọn hình ảnh bạn để là không hay mặc đinh gì đấy.xong bạn vào chuyển qua theme mặc định của máy,rồi remove thử xem

Status
Không mở trả lời sau này.