• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tăng thêm 5M cho bộ nhớ Ram [14.04.11]

Phoenix

Test trên X6, tăng thêm 5M Ram luôn. Với mình quan trọng nhất là Ram chứ không phải ổ C.

Ducvabi

sao ko tăng hẳn 10-20 mB RAM hả anh? Tăng 5 mB RAM thui thì vẫn còn hơi bèo :D

KXT1989

cái nè em thấy thì chi tăng lúc khởi động thui.chứ để vài ngày vào ứng dụng thì vẫn như thế.k có tác dụng.e test 5800 chay fw n97

0978020586

tăng được thật ko vậy. hôm trước thấy có bản tăng 5MB ổ C nhưng cài vào chảng thấy tăng thêm tý nào :-?

vuson

em 5233 đang cài bản anonymous của anh Thanh,đây là trước khi chưa cài nè

và sau khi cài
đáng lẽ là 51,7 nhưng lúc ấy chụp ảnh màn hình nên nó tụt còn 51,3 :))

mình dùng SPB mod wp7,trước khi chưa cài của anh Kiên,ram trống

29.8. mình thoát SPB ra kiểm tra thấy nó lại lên 51.7.

vào lại SPB thì ram là 34.4
bạn xem lại thử xem :)

tăng được thật ko vậy.

bạn nên đọc kĩ rồi hỏi :)

0978020586

èo tương đang 51,7 thành 56,7 chứ thế thì cũng ko được là bao nhiêu. dù sao cũng thanks

nhok_dk

trước khi cài 51mb sau khi cài 43mb , cài theo kiểu coppy bỏ ổ C , đang tìm cách xóa chúng nó đây :( , anh em nào xài cứ thử , chắc do c5-03 của em bị bịnh

0978020586

thế thì cho con C5-03 của bạn cái búa đi;;)

vuson send cho mình cái Swiss Manager Pro cái nhỉ bản VH + crack hoặc full càng tốt :D

JohnyNguyen

sao minh cài vô thi update erorr nhi?
báo lỗi update tức là trong C\private\10202be9 đã có file .txt trùng tên với mấy file có patch Ram của anh KienVP :-? bạn bung gói sis ra rồi vứt vào theo đường dẫn,restart là ok rồi,khỏi phải cài :))

thuc88

báo lỗi update tức là trong C\private\10202be9 đã có file .txt trùng tên với mấy file có patch Ram của anh KienVP :-? bạn bung gói sis ra rồi vứt vào theo đường dẫn,restart là ok rồi,khỏi phải cài :))

Cảm ơn bạn nhe ! Nhưng máy mình đâu có hack đâu ! Còn cách nào khác ko bạn?

nhok_dk

thế thì cho con C5-03 của bạn cái búa đi;;)

vuson send cho mình cái Swiss Manager Pro cái nhỉ bản VH + crack hoặc full càng tốt :D

xót chịu jk` thấu , mà ram bao nhiêu thì cũng vậy , đa nhiệm bt , sym tuyệt vời :)

KXT1989

của bạn đây,dow File.zip bên dưới về giải nén xong chép cả vào đường dẫn C/private/10202BE9 là ok!
Còn tệp signed bên dưới là dành cho máy nào chưa hack,dow về sign vs cer và key của mình xong cài. Nếu máy chưa hack cài báo erro update thì dùng file.zip đã up giải nén ,xong cũng chép vào đường dẫn tương tự.nhưng vs máy chưa hack làm sao mà truy cập thư mục private đây ta???
Dow bản x-plore v1.4 vì sao lại phải dùng v1.4 mà k phải v1.51 hay v1.52 ?
Vì ở bản v1.4 này không yêu cầu phải bật open4all trong rompatcher mà vẫn có thể truy cập hệ thống!
AE Làm thử theo hd của mình xem sao?

pác này cho em xin cái link down x plore 1.4 mà pác nói đi.e tai mấy pản 1.4 mà có vao dc mục sys va private.e dùng 5230 chưa hack