• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Super Hot] BelleShell v1.01(0) s60v5^3 Giao diện Belle trên máy s60v5

ThanhTungHT

Active Member
Tin vui đây! Bạn Djraz nói đã mod được cho CFW C6 trống 99M Ram. Như vậy chạy thằng này sẽ còn rảnh vài chục nhỉ!=D>

Cái này có thể là Ram khởi động thôi.Bây giờ Ram khởi động CFW tầm hơn 70Mb,nếu Ép gần hết App ko khởi động,tuy nhiên khi khởi động lên mất một số chức năng: Thanh Media Bar, Widget Loading, Trình nhắn tin mất bàn phím ảo,...v..v..v..

thaimap0000

GIÚP MÌNH VỚI,MÌNH MỚI XEM LẠI PHẦN Ứ.DỤNG ĐÃ CÀI THÌ CHỈ CÓ qtWEBKIT,INTALL,qT CÒN QTMOBILITY CÓ CÀI NHƯNG KO CÓ TRONG ĐẤY.AI CHỈ MÌNH VỚI.....~X(

jack_hunter97

Mình nhớ hồi đó chưa hack cài được qt mà , mà cái hình gì đó tới 700mb ram kinh thế chắc hình đó là fake T.T

saccerwin

rồng ơi cho mình hỏi cái mấy bữa cài belle shell thì bình thường sao bữa ni chơi lại vô belle shell thì nó hiện sọc đủ màu trên màn hình rồi reset máy ah. Vô bao nhiêu lần cũng như vậy đã tắt hết ứdụng chạy ẩn rồi nhưng vẫn bị

Dragon459

Manager
rồng ơi cho mình hỏi cái mấy bữa cài belle shell thì bình thường sao bữa ni chơi lại vô belle shell thì nó hiện sọc đủ màu trên màn hình rồi reset máy ah. Vô bao nhiêu lần cũng như vậy đã tắt hết ứdụng chạy ẩn rồi nhưng vẫn bị
chỉ đoán là do xung đột phần mềm dẫn đến reset thôi.còn nguyên nhân thực sự thì k rõ lắm

saccerwin

chỉ đoán là do xung đột phần mềm dẫn đến reset thôi.còn nguyên nhân thực sự thì k rõ lắm

Tớ cũng cho là xung đột phầm mềm nên đã tắt hết phầm mềm đồng thời giải phóng hết ram rồi nhưng vẫn bị ah.

thao85

Member
cái đồng hồ digital của belle có dc coi là vi phạm bản quyền của htc ko nhỉ

thanchetdepchaj2

máy bạn có dùng pm đổi font nào không.có thì gỡ ra là oke

thao85

Member
cái thời tiết đó làm ntn mà có dc vậy ai biết xin chỉ giúp