• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyfire v1.5.0.15168 (Alpha version) Touch Screens -Hỗ trợ Kinetic Scrolling

Status
Không mở trả lời sau này.

thuanct2008

chai ai ! hack roi anh ah rompatcher + intallserver + open4all + c2z ! day du~ do` choi ma cai van ko duoc ! bi sao vay anh zai ?:-/

panrai

Super V.I.P
chai ai ! hack roi anh ah rompatcher + intallserver + open4all + c2z ! day du~ do` choi ma cai van ko duoc ! bi sao vay anh zai ?:-/

đừng sử dụng c2z nữa bạn sẽ sài đc thôi tại nó đụng đó bạn:))

thuanct2008

Anh coa con nao ben mediafire hem anh ? Em cam~ jac con ben nay noa chet weo rui thi phai~ ! Chang nhung~ the em con` duoc trang nay tang cho ca~ bay virut dang wwet day ne` :( ! cunG~ may la coa kaspersky ban~ wuyen` ko thui la chet ngat ! Anh topic lam on up len mediafire nhe ! thanks nhiu`

TruongHan

Super V.I.P
Anh coa con nao ben mediafire hem anh ? Em cam~ jac con ben nay noa chet weo rui thi phai~ ! Chang nhung~ the em con` duoc trang nay tang cho ca~ bay virut dang wwet day ne` :( ! cunG~ may la coa kaspersky ban~ wuyen` ko thui la chet ngat ! Anh topic lam on up len mediafire nhe ! thanks nhiu`

Đây là link mediafile,đừng đổ thừa mình up virus cho bạn nghen :p
http://www.mediafire.com/myfiles.php
Ps:Bạn onl đt cũng nên chịu khó tập viết bài có dấu nghen,ngôn ngữ teen nữa thì khó đọc lắm,để Mod del bài thì phiền :)

huyphong7722

các bạn cho mình hỏi ,con satio của mình nó đã có sẵn phần mềm Google,không biết phần mềm Skyfire v1.5.0.15168 này có hay hơn không?

BuuPhucCT

Well-Known Member
các bạn cho mình hỏi ,con satio của mình nó đã có sẵn phần mềm Google,không biết phần mềm Skyfire v1.5.0.15168 này có hay hơn không?

Bạn hỏi sao kỳ vậy trời, Skyfire là trình duyệt web và PM google có liên quan gì với nhau đâu. Nếu thích thì cứ cài vào và xài thôi:-??

oldstory93

Có ai giúp không, mình cài vào thì nó báo là chứng chỉ bị lỗi, mấy bác giúp với

Khoaaa

Cũng chẳng sao vì nếu so ra thì nó vẫn còn thua opera mini và opera mobile mà. Xài hơi bị chán:(

Uhm tốc độ hiện thị trang hơi chậm khi kéo xuống hay kéo lên

Posted via Mobile Device

TruongHan

Super V.I.P
Cũng chẳng sao vì nếu so ra thì nó vẫn còn thua opera mini và opera mobile mà. Xài hơi bị chán:(

Uhm tốc độ hiện thị trang hơi chậm khi kéo xuống hay kéo lên

Posted via Mobile Device

Điểm mạnh chính của skyfire là support all media trên các trình duyệt web nghen,thử các bạn vào youtube,mp3.zing,nông trại vui vẻ là biết sự khác biệt liền :)

tqlam39

Mình đã cài được nhưng khi vào nó báo phải upgrade, nếu không bị out ra. khi upgrade down về xong thì không cài được nó báo bị chi phối bởi chứng chỉ. please help me.

TruongHan

Super V.I.P
Mình đã cài được nhưng khi vào nó báo phải upgrade, nếu không bị out ra. khi upgrade down về xong thì không cài được nó báo bị chi phối bởi chứng chỉ. please help me.

Skyfire này đang nâng cấp mọi người àh,vừa mới có bản nâng cấp lên v1.5.0.15194 trong ngày hôm nay,nhưng nhiều mem bên các forum nước ngoài báo là đang lỗi kết nối,cứ báo connecting tới server của skyfire,có thể là do trang chủ đang fix bản típ theo,mọi người test thử :)

tritran18518

Skyfire này đang nâng cấp mọi người àh,vừa mới có bản nâng cấp lên v1.5.0.15194 trong ngày hôm nay,nhưng nhiều mem bên các forum nước ngoài báo là đang lỗi kết nối,cứ báo connecting tới server của skyfire,có thể là do trang chủ đang fix bản típ theo,mọi người test thử :)
mình cài rồi, vào bình thường , nhưng chưa nhận thấy có sự khác biệt gì cả

Status
Không mở trả lời sau này.