• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyfire v1.5.0.15168 (Alpha version) Touch Screens -Hỗ trợ Kinetic Scrolling

Status
Không mở trả lời sau này.

nokiagood

Posted via Mobile Devicee hack roj vậy là phải giải nén phải ko mấy a

e mà lam được e thank bác thoải mái trên dt luôn hihi

hehe đươc rôi e thanks ui đo

Last edited by a moderator:

xsamxungx

chà ông này nhanh tay wa cái này tui củng trông chờ nó đây vì xài ké v3 hoài xài bàn phím ảo khó khăn hehe

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao máy của em vào đ­ược có 1 lần rồi lần sau cứ vào là bị bật ra vậy :-/

Máy bạn phải có kết nối WIFI hay GPRS thì mới xài được vì khi mở PM lên là nó bắt phải kết nối liền. Không có kết nối thì nó out là phải rùi:)

hainguyenvib

Máy 5800 của mình cài đặt bình thường, nhưng khi chạy thì nó hiện lên bảng Data Service Warning, mình nhấn Accept thì nó cứ connecting hoài, không thể truy cập được bất cứ trang web nào, mặc dù điểm kết nối wifi đã có, ổn định, thoát ra sử dụng trình duyệt mặc định của máy hoặc Opera đều duyệt web bình thường. Không hiểu đây là lỗi gì, mong được giúp đỡ.

TruongHan

Super V.I.P
Máy 5800 của mình cài đặt bình thường, nhưng khi chạy thì nó hiện lên bảng Data Service Warning, mình nhấn Accept thì nó cứ connecting hoài, không thể truy cập được bất cứ trang web nào, mặc dù điểm kết nối wifi đã có, ổn định, thoát ra sử dụng trình duyệt mặc định của máy hoặc Opera đều duyệt web bình thường. Không hiểu đây là lỗi gì, mong được giúp đỡ.

Lần đầu mở trình duyệt sẽ kết nối với trang chủ của skyfire để update data service,lỗi của bạn có thể do không kết nối được do trang chủ quá tải hoặc xảy ra lỗi nào đó.Bạn gỡ skyfire ra,install lại,kết nối vào khi khác xem :)

xsamxungx

cảm nói thằng này có tính năng hay nhưng vẫn ngốn ram tốc độ k lẹ lắm vẫn chưa nhanh hi vọng bản sau sẽ nhanh hơn nói chung tính năng 1 pm không thể thiếu cho v5

sheva079

cái này có cài trên 5800 được không vậy các bạn... có ai test chưa dzậy...:D...

BuuPhucCT

Well-Known Member
cái này có cài trên 5800 được không vậy các bạn... có ai test chưa dzậy...:D...

Xài rất OK bạn à nhưng mà nó rất tốn RAM nhé. Nếu máy còn quá ít RAM rất dễ bị đứng và out.

sheva079

Xài rất OK bạn à nhưng mà nó rất tốn RAM nhé. Nếu máy còn quá ít RAM rất dễ bị đứng và out.
ohh.. thanks bạn..!
Bạn ơi..mình muốn kiểm tra xem RAM còn nhiu thì kiểm tra bằng cách nào vậy bạn..(mình mới xài 5800 nên chưa rành)
Mình thấy chương trình này chạy trên E71 lên trang nhaccuitui.com... nghe nhạc được lun... vậy cài trên 5800 có nghe nhạc trực tiếp trên trang nhaccuatui được không bạn... ?? THANKS bạn

TruongHan

Super V.I.P
ohh.. thanks bạn..!
Bạn ơi..mình muốn kiểm tra xem RAM còn nhiu thì kiểm tra bằng cách nào vậy bạn..(mình mới xài 5800 nên chưa rành)
Mình thấy chương trình này chạy trên E71 lên trang nhaccuitui.com... nghe nhạc được lun... vậy cài trên 5800 có nghe nhạc trực tiếp trên trang nhaccuatui được không bạn... ?? THANKS bạn

Nhiều phần mềm coi bộ nhớ RAM lắm,cài handy taskman xài cũng được rồi :)

abcdfe

Mình mới test thử k để ý có tốn ram ko mà lên bằng 3G của máy 5800 xài thấy cũng ok, youtube load nhanh, fim onl cũng ok tuy lúc hơi bị giật (chắc do mạng), mp3.zing nghe nhạc load nhanh nghe onl vù vù, nông trại thu hoạch đã (^^). Tiếc cái zoom chậm, hình hơi vỡ k mượt lắm. Nhưng 1 trình duyệt hỗ trợ full flash như thế này là rất nhìu người mong đợi. Thanks chủ topic Hân^^

Hikira

Ứng dụng này bị lỗi,khi download file về máy thì bị lỗi k down được,các huynh có bị như em k? K biết do máy em bị lổi gì hay do soft này nữa. Buồn gớm

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ứng dụng này bị lỗi,khi download file về máy thì bị lỗi k down được,các huynh có bị như em k? K biết do máy em bị lổi gì hay do soft này nữa. Buồn gớm

Download file thì bạn nên xài cái Opera Mobile bảo đảm download ngon lành nhé:)

Status
Không mở trả lời sau này.