• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Shadow Warrior - Kỵ Sĩ Bóng Đêm - NEW V1.01- (3D REALMS)

Zenki

Super V.I.P

• Sử dụng công nghệ đồ họa 3D cho hình ảnh đẹp và mượt mà.

• Bơi lội, leo trèo, nhảy, điều khiển xe và thêm nhiều hành động.

• Có thể dùng phương tiện đi lại để tấn công quân thù hoặc phá hủy những bức tường lớn.

• Sử dụng những chiếc xe có trang bị vũ khí từ súng máy cho tới Laser, hay rockets. Có thêm nhiều phương tiện khác như thuyền, xe tăng v...v....

Hướng dẫn Cài đặt & Chơi
Cài đặt shadowwarrior_s60v3.sis
Chép dữ liệu vào e:\shadowwarrior

Cần ít nhất 16 MB bộ nhớ để chơi.. Nên chơi trên những máy có tốc độ nhanh.

'C' button = ESCAPE button
Left softkey = Enter,
Right softkey = Space..
0-9 is 0-9.

(Bộ Cài đặt)
(Bộ Data Files - MediaFire - 22Mb)
-----------------------------------------------
(Bộ Data Files - zShare - 22Mb)
-----------------------------------------------
(Bộ FULL - User & Pass: PDAVIET - 22Mb)​

Chỉnh sửa cuối:

tantaimk

đâu có thấy bộ data đâu anh? link trên là SymbianGuru.Auto.Profiles.v3.00.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned.Cracked-illusion, link dưới là jfshadowwarrior_1_03_1_s60v3

Zenki

Super V.I.P
đâu có thấy bộ data đâu anh? link trên là SymbianGuru.Auto.Profiles.v3.00.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned.Cracked-illusion, link dưới là jfshadowwarrior_1_03_1_s60v3
Đã Edit lại Link rồi đấy bạn :p Xin lỗi vì sơ xuất nhỏ

cái này có sài được trên N91 không bạn?
Bạn cài thử đi bạn. Cài tất nhiên là được còn chơi thì bạn phải vào chơi mới biết có được hay không chứ :p Nó hỗ trợ các máy S60v3 mà.

ngkhanhhoang

Trong cái data có cả file sis nữa? file đó để làm gì vậy bạn? Có chép file sw.cfg vào ko??? Bạn hướng dẫn chi tiết hơn đi..:-/

Zenki

Super V.I.P
Trong cái data có cả file sis nữa? file đó để làm gì vậy bạn? Có chép file sw.cfg vào ko??? Bạn hướng dẫn chi tiết hơn đi..:-/
File .sis thì bạn download ở bài viết trên của mình để có bản Update mới nhất

Trong Data thì bạn chỉ chép thư mục shadowwarrior vào thẻ nhớ thôi là được :)

CongVoi

Super V.I.P
File .sis thì bạn download ở bài viết trên của mình để có bản Update mới nhất

Trong Data thì bạn chỉ chép thư mục shadowwarrior vào thẻ nhớ thôi là được :)

Hơ hơ.Game hay quá.Zeki Up lên Rap hay links nào dùm nhé.(4share cũng hok tải đc).Thx nhìu :D

nhunguyen12

bác coi giúp em sao em dzo game, mo lên báo "3D realMS" rồi nó tự động thoát luôn, xem giúp em nha bác, cám ơn bác, sẵn cho e hỏi là nó màng hình nằm ngang ha?

Zenki

Super V.I.P
bác coi giúp em sao em dzo game, mo lên báo "3D realMS" rồi nó tự động thoát luôn, xem giúp em nha bác, cám ơn bác, sẵn cho e hỏi là nó màng hình nằm ngang ha?
Bạn đang sử dụng loại máy gì ? Game này yêu cầu cấu hình và bộ nhớ mạnh mới chơi được :D

nhunguyen12

Bạn đang sử dụng loại máy gì ? Game này yêu cầu cấu hình và bộ nhớ mạnh mới chơi được :D

em xài con N73 ME, bác xem có được không? để em biết, em xoá, đỡ mắc công cám ơn

nhunguyen12

Thử lại vài lần xem sao. Nếu vẫn không được thì sợ N73 chơi không nổi rồi :D

cài được, vào được, nhưng lại bị đá ra, kiểm tra dung lượng ram là khoản 17 MB, nên nếu có ai test được trên N73ME thì báo a e biết nha.

kicoi

cài được, vào được, nhưng lại bị đá ra, kiểm tra dung lượng ram là khoản 17 MB, nên nếu có ai test được trên N73ME thì báo a e biết nha.

giống bro này nhưng sài ê61i mà ram còn những 22mb vẫn bị văng. :-?