• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Shadow Warrior - Kỵ Sĩ Bóng Đêm - NEW V1.01- (3D REALMS)

ngkhanhhoang

giống bro này nhưng sài ê61i mà ram còn những 22mb vẫn bị văng. :-?

Mình cũng bị giống như vậy. Vào màn hình sọc xanh, hiện lên logo cả 3D REALM xong là tự động thoát luôn. Ram còn đến 70MB trống! Như vậy có thể kết luận là không phải do RAM yếu mà chắc là chương trình hoặc data bị lỗi rồi.Chủ topic check lại giúp đi nha cho anh em nhờ =D>

Zenki

Super V.I.P
mìh chạy ngon lành muh! nhưg sao mình ko điều khiển đc, chỉ nhảy lên đc thoy
Bạn thử điều chỉnh lại các nút xem sao. Trong bài viết mình có hướng dẫn đấy.

Mình cũng bị giống như vậy. Vào màn hình sọc xanh, hiện lên logo cả 3D REALM xong là tự động thoát luôn. Ram còn đến 70MB trống! Như vậy có thể kết luận là không phải do RAM yếu mà chắc là chương trình hoặc data bị lỗi rồi.Chủ topic check lại giúp đi nha cho anh em nhờ =D>
Data lỗi sao vẫn có người chơi được :-?? Về N73 và E61i thì RAM chỉ có 64Mb mình sợ không load nổi đâu vì cái này yêu cầu RAM rất cao, trên N95 và N82 vẫn chơi đc bình thường. Còn Samsung của bạn mình nghi ngờ về độ tương thích thôi.

ngkhanhhoang

Cũng chẳng biết nữa. Thấy mấy forum nước ngoài nhiều người dùng Nokia mà vẫn bị văng ra y như mình đấy thôi. :-??

Zenki

Super V.I.P
Cũng chẳng biết nữa. Thấy mấy forum nước ngoài nhiều người dùng Nokia mà vẫn bị văng ra y như mình đấy thôi. :-??
Thì mình đã nói rồi, máy nào ko đủ cấu hình thì văng ra là chuyện bình thường, cần gì nước ngoài, ở đây có 2 bác N73 và E61i rồi đấy thôi :D

Cho em nói 1 câu là cái game này là game PC mà :O em nhớ là em chơi hồi em mới lên cấp 2,hồi đấy vẫn còn dùng win98 cơ sao giờ lại gặp nó ở đây.Mà em test trên mobile thấy chơi chán bỏ xừ,chơi trên PC thì hình xấu tệ...Nhân tiện cái game này chỗ files data í mí anh có thể chơi ngay trên PC :D

MinhThang

Manager
Cho em nói 1 câu là cái game này là game PC mà :O em nhớ là em chơi hồi em mới lên cấp 2,hồi đấy vẫn còn dùng win98 cơ sao giờ lại gặp nó ở đây.Mà em test trên mobile thấy chơi chán bỏ xừ,chơi trên PC thì hình xấu tệ...Nhân tiện cái game này chỗ files data í mí anh có thể chơi ngay trên PC :D

Đó là chuyện bình thường, Pc có thì Mobile cũng có. Mỗi người một cảm nhận, không nên khen chê gì ở đây.

haininh

mình vào chơi được cho n95 rồi
nhưng sao điều khiển nó khó quá bác nhỉ chỉ thấy nhảy được thôi.
hình ảnh đẹp lắm bác ạ

hoang6300

mình thấy ai chơi rồi nên post cách setup phím cho mọi người với
Mình ngồi mò hết cục pin nhưng vẫn lộn tùng xèo lên thôi :((
Posted via Mobile Device

Zenki

Super V.I.P
mình vào chơi được cho n95 rồi
nhưng sao điều khiển nó khó quá bác nhỉ chỉ thấy nhảy được thôi.
hình ảnh đẹp lắm bác ạ

mình thấy ai chơi rồi nên post cách setup phím cho mọi người với
Mình ngồi mò hết cục pin nhưng vẫn lộn tùng xèo lên thôi :((
Các bạn tự mày mò rồi nhớ lại từng phím đã bấm. Mình chưa có điều kiện chơi được Game này nên cũng chẳng biết giúp các bạn thế nào.

Did you include the cfg file inside the data folder??

Press the green phone button and then press the '1' button & you'll see a little 'ctr' appear in the corner - press '1' again and then then green phone button again & you should be able to control it..
Trong file đính kèm download về sẽ có file .cfg các bạn vào mục Option để chỉnh lại các nút bấm xem sao?

Chỉnh sửa cuối:

HoangTrungkt

Mình làm như hướng dẫn rồi. Ram còn đến 83 MB mỗi lần kích vào cái hình bát quái đen trắng là chẳng thấy gì nữa cả. Giúp mình với, Đang dùng em N95 8GB. Không biết em này có yếu không nữa.

nouvu2372

Mình làm như hướng dẫn rồi. Ram còn đến 83 MB mỗi lần kích vào cái hình bát quái đen trắng là chẳng thấy gì nữa cả. Giúp mình với, Đang dùng em N95 8GB. Không biết em này có yếu không nữa.

KHỞI ĐỘNG PHONE LẠI.TẮT HẾT CÁC ỨNG DỤNG CHẠY NGẦM ĐI

Le_Quang_Minh

Game không chơi đựoc trên E61,màn hình bị bẻ ngang,vô là tự thoát ra luôn!sao ma màn hình 320x240 bị thiệt thòi quá!

castee63

đầu tiên các bạn cài shadow..sis trước.thóat ra ngoài .bấm vào hình bát quái .không thấy gì. dùng xplore cop mục build&fix cả các file ở ngoài vào e/shadow warior. thoát ra ngoài .bấm lại hình bát quái và chơi thôi. chỉnh nút thì vào option chọn setup
fire-bắn
jump -nhảy
còn nhiều nút nữa ở mục đó các bạn cài theo ý thích nhé. nhanh tay bắn đấy.

castee63

barn mình đã cài là v 1.1 dung lượng game la 26m .chạy trên e63 màn hình ngang rất mượt .còn bản này là 1.03 mình cài vào cũng sọc xanh và out.có lẽ chủ pic đã nhầm.