• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RỒNG ĐEN TRỞ LẠI MORTALKOMBAT3

MaKimLien

Member
Hì hì

Xin lỗi em dùng v2 N70.Nhưg bên trại v2 kô có game này.cho em hỏi xíu.Em kài pocidrive của v2 vô rồi.Tải game về bung nén được 1 file đuôi cms nhưng lúc vào pocidrive vào load rom tìm đến đường dẫn chứa file cms kô thấy game đuôi cms mà chơi?Nhờ mí prồ giúp dùm.

Chỉnh sửa cuối:

MaKimLien

Member
Em nhớ là prồ Nguyễn Đức Thắng dùng N70 mà vẫn test game này ngon mà.Thấy bạn ấy đã post 1 bài giới thiệu bên Ledmobile cũng khá lâu rùi.Hồi trưa mới trao đổi qua yahoo thấy bảo để tối xem lại.Hix!Vẫn là chuồng nào về chuồng ấy hỏi mới chắc

mysuol213

Anh em nào up đầy đủ lên mediafire giúp mình và các mem online bằng đt với!thanks trước

free_life1710

sao mình cài vào n82 bật lên cứ như bị virut nhỉ ko chơi dc mà chữ màu xanh to ko đọc nổi ,còn ko lại ko thoát dc ra