• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RỒNG ĐEN TRỞ LẠI MORTALKOMBAT3

CongVoi

Super V.I.P
thông báo cho anh em là bài viết này đã bị coppy wa thiênlong mà hok có ghi nguồn.Lúc trước game Quake cũng bị như zậyX-(.Buồn wá.Mà cũng công nhận nhanh thiệt nhanh tay lẹ chân ghê:-??

Những con người vô ý thức như vậy.Chấp làm gì ;)

LeHai85

diễn đàm là chỗ chia sẻ trên mạng tránh làm sao được chứ..ok ..games hay lắm anh ..mỗi ngày anh cố đưa games hay nhé ...hihi..

taotoine68

Posted via Mobile Device

up dùm đi bạn, máy mình bi h đường USB bị hư mất tiu òy, còn cái thẻ nhớ chả hiểu sao sài ngon lành đc 1 thời gian ngon lành, nhưng sau đó đút vào đầu đọc thè nhớ, cái card reader ấy thì nó chả nhận nhưng đút vào đt thì ok, mình đã format lại rồi nhưng vẫn ko đc, chả biết làm sao nữa , hên là có con Free gprs nên tải thoải mái, mà chỉ tải đc mấy trang boxnet, ziddu, hay file đính kèm thui, nên mới nhờ bạn Up dùm thuj, làm ơn đi, mong mod đừng del bài, em sìpham có tí thuj mì.

Posted via Mobile Device

nouvu2372

up dùm đi bạn, máy mình bi h đường USB bị hư mất tiu òy, còn cái thẻ nhớ chả hiểu sao sài ngon lành đc 1 thời gian ngon lành, nhưng sau đó đút vào đầu đọc thè nhớ, cái card reader ấy thì nó chả nhận nhưng đút vào đt thì ok, mình đã format lại rồi nhưng vẫn ko đc, chả biết làm sao nữa , hên là có con Free gprs nên tải thoải mái, mà chỉ tải đc mấy trang boxnet, ziddu, hay file đính kèm thui, nên mới nhờ bạn Up dùm thuj, làm ơn đi, mong mod đừng del bài, em sìpham có tí thuj mì.

Posted via Mobile Device

mới gia nhập tính vô phá hả:-??:D giỡn thôi DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

vodang05

Khà khà,em mới phát hiện ra một điều,chơi game này mà dùng thằng ROte dể xoay màn hình nang thì thôi rồi lượm ơi,nhìn phê muốn chết ah`!

vodang05

Bác ơi mà cho em hỏi bản mới up ở trang 5 là bản nào thé,ác NouVu up 2 cái link liền ah`!

nouvu2372

Khà khà,em mới phát hiện ra một điều,chơi game này mà dùng thằng ROte dể xoay màn hình nang thì thôi rồi lượm ơi,nhìn phê muốn chết ah`!

Em àh cái chương trình Picodriver có hỗ trợ xoay luôn trog đó rồi em ời.Em phát hiện chưa tới nữa hehehehe

vietdung89tn

Hĩ , mình cài đc rồi nhưng ko biết làm thế nào để choi bạn giúp mình với.Chỉnh lại phím như thế nào vậy :-/

vietdung89tn

Ờ .Trước khi hỏi mình cũng có đọc rồi,nhưng ko hay chơi game nên ko biết cách đổi thôi. Bạn có hay chơi trò này ,có bí quyết nào không? như là cách chưởng chẳng hạn.hehe , share với ^^

haininh

bạn nào biết cách đánh chưởng và các chiêu kết thúc hay ko chỉ mình với.mnhf tìm mãi,nó khác rồng đen 2 nhiều quá.
thank

nouvu2372

Liu Khang tới + đánh cao= chưởng ngang vai
tới + ......thấp=.........thấp
tới +đá cao=bay đá 1 chân
tới +đá thấp=bay đá 2 chân
.......