• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM] Tổng hợp các bản 4.x ổn định nhất - và port to Direct EXT cho ae đây!!!

cqhieu

Sau 1 hồi trao đổi và thao tác theo hướng dẫn qua Yahoo của chủ topic, cuối cùng máy em vẫn bị reboot khi chỉnh Set on Boot trong Processor. Sau khi reboot thì treo cứng ở HomeScreen. Haizz. Máy ông anh em là EU, chỉnh ngon ơ. Máy em thì Korea. Thôi đành cài lại vậy :D

YinYang

Active Member
Sau 1 hồi trao đổi và thao tác theo hướng dẫn qua Yahoo của chủ topic, cuối cùng máy em vẫn bị reboot khi chỉnh Set on Boot trong Processor. Sau khi reboot thì treo cứng ở HomeScreen. Haizz. Máy ông anh em là EU, chỉnh ngon ơ. Máy em thì Korea. Thôi đành cài lại vậy :D

bạn biết về cách cài đặt 4EXT Recovery và chia phân vùng thẻ nhớ k? mình pm a chautruongthinh, đang đợi hd thì đi mất tiêu. Yh của mình đây: johndoan_243. bạn có thể hd mình không?

cqhieu

Anh em nào dùng HD2 Korea thì lên tiếng nhé. Xem có phải 1 mình em bị ko?

cqhieu

bạn biết về cách cài đặt 4EXT Recovery và chia phân vùng thẻ nhớ k? mình pm a chautruongthinh, đang đợi hd thì đi mất tiêu. Yh của mình đây: johndoan_243. bạn có thể hd mình không?

nhat_phai251088@yahoo. anh BUZZ đi