• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Robinson trên đảo hoang

Bo0Bo0

Bộ cuối có phải là bộ Cotton ko
Bộ ấy mặc như cướp biển đúng k bác hehe

bluedragon0307

Ai biết chỗ cái búa ở đâu k chụp hình cho e với tìm mai chẳng thấy đâu

Trong đầm lầy cá sấu ý bạn. bạn vào đầm lầy rồi đi xuống dưới, đi thẳng sang phải, men theo chỗ cái cây rồi đi lên trên rồi hướng về bên trái bạn sẽ nhìn thấy cái búa. Đoạn này có cái cây che nên cần mò 1 chút mới đi dc. Mình cũng mất mấy ngày mới tìm dc đấy.

Bo0Bo0

Cuối cùng sao nó k cho mình lái thuyền to đi 1 tí nhỉ..leo lên là phá đảo luôn,thích lái thuyền đi 1 tí cơ

ghost_xXx_angel

bác nào từ bi cho em hỏi làm sao để lấy được cái Bow vậy ạ? Không biết tìm cái cung ở đâu-> chết tới lết

khúc đầu chơi không có đồ ăn nhìu,nó có chỉ ném đá lên cây dừa, mà lò mò mãi không biết hái dừa sao, bác nào chỉ dùm, có hình càng tốt thanks

Bo0Bo0

Lúc đầu đừng đáp dừa khó lắm bạn à
Tốt nhất bạn nên kiếm cái dao rồi tạo ra lửa để có thể ăn động vật biển ví dụ tôm của sò ý
@Cái Bow là phải tạo ra chứ k nhặt được,nó tạo từ branch và Stone bạn à

bạn giống mình rồi, lọ mọ tìm mãi mình nghĩ ra được cách save rất hay, bạn tham khảo thử nhé:
có X-plore.
bạn cài gai vào ổ nào thì vào ổ đó, như mình cài ôe E thì :\Private\102033E6\MIDlets\1019a3ed\rms
trong rms có 2 file, đó chính là file save, bạn xóa 2 file đó đi thì sẽ save được đúng thời điểm bạn muốn save

chỉ xài được một lần,save xong cũng bị vậy à.chẳng lẽ ức chế thế sao bạn