• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Real Football 2010-Game đá bóng hấp dẫn!!

byebyeshady

Những cầu thủ chỉ số sút >90 thì sút mới đẹp đc, mình cũng chưa biết chính xác chỉ số này bao nhiu thì lúc sút quả bóng có vòng hào quang nhỏ quanh bóng ( lực bay mạnh ) .

Nhiều lúc đang chạy nhanh mà quay hướng khác bóng ở lại , người đi, lại quay lại, lại bóng ở lại, híc . Mà bác nào biết chạy chậm như nào ko ? mình cứ ấn là nó chạy nhanh à .

Sau 4 mùa giải chỉ số khá rùi mà có trận thắng 5,6 -0 , có trận vẫn thua như thường, nản ghê .

Các bạn biết chính xác chỉ số nào để nó lừa bóng nhanh và mịn ko ? Như mình dùng Rooney , lừa bóng đầu sân cuối sân, mình chuyển hướng nhanh nó đáp ứng kịp thời, giữ bóng tốt. Nhưng thằng cầu thủ mình nuôi ngoặt toàn mất bóng, đưa bóng quá dài , hay mất :(

Em gợi ý là bác nên để ý xem phần Hint lúc Load game :) .... sẽ có nhiều combo hay. VD trong Enter The Lengend nhấn * để cầu thủ tự di chuyển chẳng hạn :) Còn nhiều, bác chịu khó để ý nhá

thanhlongnd

Em gợi ý là bác nên để ý xem phần Hint lúc Load game :) .... sẽ có nhiều combo hay. VD trong Enter The Lengend nhấn * để cầu thủ tự di chuyển chẳng hạn :) Còn nhiều, bác chịu khó để ý nhá

Phiền bạn có thể chỉ rõ hơn xem lúc loat game giữa các trận hay đầu game ? Mình tìm ko thấy ?

phongvanx

mọi ng ơi cho hỏi chút, phần đá mà có chuyển nhượng mua cầu thủ và phần mình nuôi 1 thằng để đá là phần nào. Ai chỉ giup mình với.

thanhlongnd

mọi ng ơi cho hỏi chút, phần đá mà có chuyển nhượng mua cầu thủ và phần mình nuôi 1 thằng để đá là phần nào. Ai chỉ giup mình với.

phần đá nuôi cầu thủ dòng thứ 2, đá có chuyển nhượng dòng thứ 3 .

mình chơi phần nuôi cầu thủ, qua 5 vòng cup, cầu thủ 21 tuổi mình đã vô địch hết những cái có thể vô địch vậy mà vẫn ko biết 3 điểm này , bro nào chỉ giúp mình với :

1. Sút bóng bổng như nào ? Sút bổng khi thủ môn chạy ra nha, ko phải chuyền bổng.
2. Thằng cầu thủ của mình nó học đc skill Magic Feet . Tạm hiểu là Đôi chân ma thuật. Nhưng mình ko biết dùng như nào ?
3. Khi cầu thủ đầy cái dòng xanh dưới tên, nó nháy nháy thì là như nào ? Mình cảm giác nó khoẻ hơn thôi ?

Ai bik giúp mình nha.

Last edited by a moderator:

kienbh52

làm sao có thể kết nối bluetooth để cùng bạn bè mình đá được vậy bạn ! xin chỉ dáo mình với help ....