• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QT là gì và những điều cần biết về QT

tuanvu202

minh lam dung nhung gi Khoaaaa noi ma cai dat xong vao xem youtube thi man hinh dt den ngom tat nguon luon do vay bi lam sao k hieu?

mình cũng bị như vậy nhiều. Nhưg cài pm # thì ok. Chắc do xug đột gì đấy.
Mà viết tiếg việt nhw bạn. Ko mod xoa bài đó

Khoaaaa

Active Member
Tuanvu và tctc: hai bạn thử nói xem dùng máy gì dc ko,có thể qt chưa hổ trợ thật sự tốt cho một vài fần cứng

baongoc:pro hỏi xong đi lút chỉ,mấy ngày sau mới way lại xem,lại nói ko ai giúp,mình có trả lời bạn ở hai trang trước,bạn cứ cài theo những j a kiên hd trên kìa,của a kiên hình như là 3 file

Khoaaaa

Active Member
Cả hai đều bị nhưng một người có dùng 5800,bực wá,mò mãi ko ra,post biết bao nhiêu bài vôích làm dài topic thêm nửa chứ

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

Hai pro thử cái này xem sao,củng youtube nhưng mình thay thử series

http://www.4shared.com/file/Q3q4KVwW/YourTube_Pro_v103.html

Chỉnh sửa cuối:

tuanvu202

Cả hai đều bị nhưng một người có dùng 5800,bực wá,mò mãi ko ra,post biết bao nhiêu bài vôích làm dài topic thêm nửa chứ

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

Hai pro thử cái này xem sao,củng youtube nhưng mình thay thử series

http://www.4shared.com/file/Q3q4KVwW/YourTube_Pro_v103.html

Vẫn restart 1 cách khó hjểu. Hay do mình hack phone bằng pm hackit nên bị như vậy

missthuha

Vẫn restart 1 cách khó hjểu. Hay do mình hack phone bằng pm hackit nên bị như vậy

Miss dùnh hackit nè sao đâu cài chạy tốt mà! Nhưng nghe nót qtv4.7.3 lỗi tùm lum trên djễn đàn nc ngoàj ngta kêu la nghê lăm.qt v4.0.7(3)gặp nhiều rắk rối lắm lên cài v4.0.7(2) thui với cái qt mobitily v1.01(2) là tốt đợi qt lên v 5.0 thì cài tiếp hjx chứ sợ qt ùi

Chỉnh sửa cuối:

nhoxjnhzai

Mình dùng 4.7.3 chưa thấy lỗi j nhỉ với cả máy không có 3g vs wifi nên không xem youtube nên không biết

hoangkien102

toan11101987 :mình cũng giống như bạn mình đang dùng cfw c6 for x6 của bạn samiboy .cứ vào youtube pro là restart

tuanvu202

Miss dùnh hackit nè sao đâu cài chạy tốt mà! Nhưng nghe nót qtv4.7.3 lỗi tùm lum trên djễn đàn nc ngoàj ngta kêu la nghê lăm.qt v4.0.7(3)gặp nhiều rắk rối lắm lên cài v4.0.7(2) thui với cái qt mobitily v1.01(2) là tốt đợi qt lên v 5.0 thì cài tiếp hjx chứ sợ qt ùi

Mình cài kả 4.7.2 ùj miss ak. Lỗj nhjều mà cứ vào mình nhỉ. Hjx hjx Qt thật khó sàj...

samiboy007

Pm hay vậy mà lỗi gì miss. Cài cái này vào + soft chụp hình mới up là thành soft retart 1 chạm rồi còn gì.
Avatar nhìn nhí nhảnh ghê \-/\-/\-/

Khoaaaa

Active Member
Đó,samy lại khơi chuyện rồi nha,miss bị mod chọc là gây ồn ào rồi đó

từ lúc xài qt đến jờ,mình chưa gặp trục trặc j cả,jờ mình lại nghĩ vấn đề là ở cái apps

samiboy007

Đó,samy lại khơi chuyện rồi nha,miss bị mod chọc là gây ồn ào rồi đó

từ lúc xài qt đến jờ,mình chưa gặp trục trặc j cả,jờ mình lại nghĩ vấn đề là ở cái apps

Có lẽ là nó xung đột với mấy với mấy apps python.
Mà giờ cũng ko thích tesst tìm nguyên nhân. Ngày nào cũng flash với flash mà.

Khoaaaa@ Thấy dễ thương nên mới khen mà ;;);;)

nhoxjnhzai

Ax ai bảo không hỗ trợ chính thức s60v5 trên trang chủ qt có hẳn thư mục download sym^1 đếy nhé

tuanvu202

Tội cho miss ghê ha
mình cũng nghĩ giốg khoaaa vì 1 số pm qt khác cài vào thì ko sao. Chỉ pm yourtube pro vs HDR camera gì đó là bị.
Qt đến đây thui. Hết hứng roàjjjj