• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Qt]hspro by ngoanrazor

zerolove77

:| Ko đọc #1 à? Bỏ dailer để đỡ tốn ram, còn cái menu là Ndesk mà :|

74x74 nhé cả nhà:

Ndest gì vậy? share lun đi :D

bente402

Đã cài QT 4.7.3 và m0biliti 1.1.3 nhưng vẫn chưa test hs dc,ấn vào ic0n ko thấy gj..ai cài dc chỉ với..please

Dragon459

Manager
mjh thay vô rồi đó bn. Kái mà có border. Còn kái dialer nó ngốn ram nên mjh ko cho vào :), nếu biết nó ngốn ram thì mjh ko nhờ bn làm đâu, vất vả cho bn. Ah, bn có nhjều icon menu wp7 tròn tròn ko? Gửi cho mjh

vip ngoanrazor dùng thử bộ icon này xem sao.có mấy màu đó:D:D

Chỉnh sửa cuối:

tuan291188

Cài qt 4.7.3 xong--> cài hspro xong---> vào ấn mà ko dc, chả thấy j cả.
Ai cài được rồi chỉ giúp với tề...:-??

boy_online01

missthuha

pm thì rất tuyệt nhưng vẫn chưa hoàn thiện lên vẫn còn nhiều bất cập.... và chưa thựk sự tiện dụng.... (chưa hoàn thành mừk) lên có lẽ lên xài hs mặk định vẫn tiện hơn...như vô hẹn jờ,đồng hồ ngày tháng,thay logo mang! nhìu nữa,! pm này hiệu ứng tốt hi bật blue hay đổi cấu hình nhanh! chưa có khả năng tùy biến như spb shell... khoá máy còn nhìu bứk súk! đôj khi đường vuốt hok đúng lệnh,và đường vuốt ngắn lên khó vuốt. hok có rung fản hồi..(hơi tốn pin hihi nhưng bít mình đang làm j).....hok tíck hợp icon theo chủ đề (làm icon đâu fải ai cũng bít làm ..hok theo sở thíck đc) ..... hi anh ngoanrazor có lẽ fải tùy chỉnh nhìu khi open beta aha hi

cloudzxz

k biết có fải lỗi ko.thay soft trên màn hình ko dc.kéo thay đồng hồ xong kéo mấy cái shortcut để cho biến đi thì nó lại kéo đồng hồ.kéo sang màn hình khác lúc kéo icon hoặc đồng hồ thì nó lại thành kéo chuyển mành ình :|

quangcon1980

sao mình chạy ct toàn bị restart máy ko ah. Đang xài firmware N97 cho 5233. Đang bật hiệu ứng + c2z luôn,tắt vẫn bị. Đang xài qt 103 hic hic

ohannguyent

k biết có fải lỗi ko.thay soft trên màn hình ko dc.kéo thay đồng hồ xong kéo mấy cái shortcut để cho biến đi thì nó lại kéo đồng hồ.kéo sang màn hình khác lúc kéo icon hoặc đồng hồ thì nó lại thành kéo chuyển mành ình :|

vì chưa hoà thiện mà bạn, đừng đòi hỏi nhiều quá khi mà hs belle chỉ dùng cho các model cấu hình cpu 1ghz, ram 512M trở lên... Hãy cho bác ngoan thời gian,vì pm này do bác ấy làm mà. Đây là tính yêu s60v5 của bác ấy. Thanks bác ngoan nhiều!

dathat

Member
Online bằng phone. Cho mình xin cái link medifire hay box đi bạn. Cám ơn nhiều

love89

buồn quá có pro nào bị lỗi khi vào chương trình là bị khởi động lại máy ko?......giúp mình với

love89

sao mình chạy ct toàn bị restart máy ko ah. Đang xài firmware N97 cho 5233. Đang bật hiệu ứng + c2z luôn,tắt vẫn bị. Đang xài qt 103 hic hic
bạn khắc phục được lỗi đó chưa mình cũng gặp lỗi giống bạn vậy....

darkangel762

link box cho ae down từ đt: http://www.box.net/shared/76byciz12msk8pm8qvaf
vừa dùng mà có 1 vài nhận xét.
- ram ngốn k bao nhiêu
- bản này dùng tốt với các bản CFW non-unlock thì tốt hơn. mình dùng tap to unlock nên phải mở khóa 2 lần khi khóa màn hình.
- mình nghĩ nên có thêm 1 cái tùy chọn ẩn đồng hồ nếu được.
- wallpaper nếu nhìn kĩ thì bên biên phải còn viền của wall hs cũ
- pin khi sạc k báo. cứ hiện nguyên 1 cục
mới biết được thế :D