• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Qt]hspro by ngoanrazor

binhnhox

QT4.7.3 là ok.mình vuốt tốt như trong clip,chỉ bị 1 số cái sau:
1. 2 cái icon đầu ngoài HS hok xài dc mặc dùng mình đã cài nó roài
2. cái vuốt từ trên xuống để coi thông tin lúc dc lúc hok
3. giao diện hong giống như clip (belle)
4. khi tắt poplock (mở khóa = phím trắng mặc định) thì khi ấn phím trắng mở khóa hok dc,mà nếu để poplock thì khi ấn phím trắng phải mở 2 lớp 1 lớp là tap to unlock,mở xong tap mới tới cái vuốt của HS

kaothenhi

Nhiều bạn kêu quá ra:-?
Có khi ngoanrazor phải fix lại 1 bản final thui:D

Có 1 bạn kêu với mình là dùng C6-00(CFW gốc lun) mà cài hết QT,NDesk rùi mà vẫn không lên kìa:-?
Phần mềm QT nên khả năng không lên được có thể là do phần mềm đổi font, bạn nào bấm vào icon mà bị out ra ngay hay reset máy thử bỏ phần mềm đổi font xem

missthuha

hix còn nhìu thắck mắk wá nhưng bùn ngủ wá hixx ngu đây chúk mọi người đêm zui zẻ!

mdkvmdks

sao mình có đúng 1 cái màn hình có ngày và giờ la sao vậy không lam gi được luôn có ai biết bị sao không vậy:((

ok_never

Sao mình cài bản QT 4.7.3 rồi, đủ bộ cả rồi mà nhấp icon không chạy vậy mấy pro?
Topic này của chủ thớt hot quá, mới vài phút đã qua trang khác rồi, đọc mệt nghỉ :))

NTiolanDatluu

thank ngoanrazor nhiều lắm, khi nào rảnh bạn giúp đỡ hướng dẫn mình ít nhé, mình cũng thích software lắm! :D

jomokino

Tình hình là mình cũng test ok thấy rất đep. Cho mình hỏi là vì sao cái Xplore với Opera mình không thể vào được, mình đã dùng JbakTaskMan để xem UID của ứng dụng trong máy và đổi UID đúng rồi mà nó cũng không vào được nhưng đổi thành camera hay một vài cái khác thì lại được. Tiện thể cho mình hỏi có cách nào để bỏ đi luôn cái khoá màn hình mặc định của máy không chứ mỗi lần mở khoá thì phải mở 2 lần ><. A` có ai hưỡng dẫn cho anh em làm icon không vậy. Thank

missthuha

hi có ý kiến nè chủ top ui!hihttp://www.4shared.com/folder/Ww1ACm5f/Nokia_search.html

dungykienhd

Tình hình là mình cũng test ok thấy rất đep. Cho mình hỏi là vì sao cái Xplore với Opera mình không thể vào được, mình đã dùng JbakTaskMan để xem UID của ứng dụng trong máy và đổi UID đúng rồi mà nó cũng không vào được nhưng đổi thành camera hay một vài cái khác thì lại được. Tiện thể cho mình hỏi có cách nào để bỏ đi luôn cái khoá màn hình mặc định của máy không chứ mỗi lần mở khoá thì phải mở 2 lần ><. A` có ai hưỡng dẫn cho anh em làm icon không vậy. Thank
theo mình hình như là nó chỉ nhận UID của máy có sẵn chứ mấy cái mình cài thêm hình như là ko có tác dụng hay sao ấy

congduonghx

đây là bản phát triển nên có thể có chứa lỗi.Mình đã remove dialer cho đỡ tốn ram.

Mấy pác hối wá nên phần auto lock khi máy khoá bằng tay em chưa làm.

Link down: www.4shared.com/file/n4aZWber/HsPro_unsigned_by_noanrazor.htm

Nhớ vào option > help để koi hướg dẫn setting nha kác pác
Thank pác chankho vì sự júp đỡ của pác về photoshop.

Xl các bn xài sym^3 vì tôi đã khoá pm này ko cho nó chạy bởi vì máy of kác bn nokia còn hỗ trợ nhiều thứ hay nữa.

Chú ý : project đã tạm dừg tới ngày 15/10 mọi yêu cầu fix lỗi hay phát triển j đó mjh sẽ ko đáp ứg nữa. Xin thôg cảm vì có việc bận hơn 1 tháng
Up by mobile!
Bạn ơi sao cái này ăn ram ghê thế? no sử dụng đến 12M. cái này thì rất đẹp nhưng mà ram thì không chịu nổi. có cách nào khăc phục không vậy?

boy_online01

Có Wp7, Belle, Android thì phải có cả iOS nữa chứ nhỉ :D

Một số bạn nhờ mình tìm icon iP, mình đã tìm rất kỹ nhưng ko có icon nào 75x75px cả :|. Còn Anna thì toàn bộ có icon <60x60px. Vậy nên các bạn vào findicon.com, ở đó có rất nhiều thể loại icon cho các bạn chọn.