• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Python] SmartWorkspace v2.0 - Trang trí giao diện màn hình chờ!!

theman0nline

Bạn ơi , cái phím nóng tự quét là sao , với lại sao mình tùy chỉnh riêng theo ý muốn nó báo là Done hoài vậy. Sao pm này biểu tượng Icon bên ngoài màn hình ko hiện chữ đề mục của Icon đó . Còn mình làm hiện thanh công cụ 2 bên trái và phải cùng 1 lúc đc ko? Và đè 2 thanh công cụ lên nhau đc ko? Giải quyết dùm mình cái , pm này khó gần quá.

theman0nline

ủa sao thanh công cụ nhấp vô toàn là danh bạ hết vậy. click 6 mục khác nhau đều là danh bạ hết.

xelibri

Sau khi cài xong thì máy mình chạy bình thường, nhưng đến khi thay đổi lại các chương trình thì nó luôn có một biểu tượng xuất hiện đầu tiên nhưng không ấn vào được, icon như kiểu ứng dụng java trông rất xấu.

theman0nline

Này, sao ko ai trả lời câu hỏi vậy(, dư thừa quá à. Bày ra rồi quang lun à. Có mỗi pm trang tri hay thi lại bỏ xó, nản!

Thangnd31082

Này, sao ko ai trả lời câu hỏi vậy(, dư thừa quá à. Bày ra rồi quang lun à. Có mỗi pm trang tri hay thi lại bỏ xó, nản!

Bình tĩnh đi bạn , đi học hỏi kiểu của bạn sao cũng có ngày học nhầm chữ đó ! Trên 4rums cũng nên ăn nói cho lịch sự không có các MOD không nương tay đâu !
Bạn có thể PM trực tiếp cho tác giả để nói về những vướng mắc của mình , nên đọc toàn bộ topic để xem có bạn nào đã gặp tình huống đó và được các Pro khác giải đáp hay chưa ?

cunho123

Bình tĩnh đi bạn , đi học hỏi kiểu của bạn sao cũng có ngày học nhầm chữ đó ! Trên 4rums cũng nên ăn nói cho lịch sự không có các MOD không nương tay đâu !
Bạn có thể PM trực tiếp cho tác giả để nói về những vướng mắc của mình , nên đọc toàn bộ topic để xem có bạn nào đã gặp tình huống đó và được các Pro khác giải đáp hay chưa ?

Mod cũng không nên nương tay làm gì ! có nhiều chú bây giờ không biết suy nghĩ gì cả ! vào diễn đàn học hỏi mà cứ như ông nội !đã thế còn phun 1 đống ngôn ngử ...trời ơi ! gì đâu không !

Chú theman0nline Nên nhớ rằng diễn đàn là rừng kiến thức để học hỏi !! trong đó có cả cách làm người nữa !

xelibri

Sau khi cài xong thì máy mình chạy bình thường, nhưng đến khi thay đổi lại các chương trình thì nó luôn có một biểu tượng xuất hiện đầu tiên nhưng không ấn vào được, icon như kiểu ứng dụng java trông rất xấu.

Không bác nào bít nhỉ?

theman0nline

Không bác nào bít nhỉ?
gỡ bỏ đi bạn . Xài nhìu ứng dụng chạy cùng màn hình chủ thì hại máy lắm . Dùng JaskTaskMan đc rùi . Như Kiến Bò, VHome, SmartWorkspace, Clock , Chạy chữ.... ko nên xài . Hại máy ==> Ngốn Ram===> Bị Giật ==> mau hết pin==> Giảm tuổi thọ Pin ==> <<<<!!Format!!>>>>

theman0nline

Mod cũng không nên nương tay làm gì ! có nhiều chú bây giờ không biết suy nghĩ gì cả ! vào diễn đàn học hỏi mà cứ như ông nội !đã thế còn phun 1 đống ngôn ngử ...trời ơi ! gì đâu không !

Chú theman0nline Nên nhớ rằng diễn đàn là rừng kiến thức để học hỏi !! trong đó có cả cách làm người nữa !
Chú em thử là người cần sử dụng mà ko biết hỏi ai xem @_@! Chỉ biêt banh mồm mà nói à, trả lời câu hỏi dùm đi rùi muốn nói gì thì nói , đừng có vẩy đuôi như thế , bao nhiu tuổi đời mà dạy người ta . Ngớ ngẩn!

theman0nline

Thanks nhiều , ăn nói rất lịch sự , khiếm nhã

xelibri

gỡ bỏ đi bạn . Xài nhìu ứng dụng chạy cùng màn hình chủ thì hại máy lắm . Dùng JaskTaskMan đc rùi . Như Kiến Bò, VHome, SmartWorkspace, Clock , Chạy chữ.... ko nên xài . Hại máy ==> Ngốn Ram===> Bị Giật ==> mau hết pin==> Giảm tuổi thọ Pin ==> <<<<!!Format!!>>>>

Bạn không xài được nên muốn gỡ chứ j, mình cũng chẳng xài mấy cái kia làm j, rối mắt mà không cần thiết. Tuy nhiên cái Smartworkspace này theo mình khá là tiện và hữu dụng. Nhưng chẳng hiểu sao cứ cài vào thì không sao nhưng chỉ cần edit là lại xuất hiện cái icon như java nên hơi chán, mà cũng chả thấy ai bít mà trả lời nhỉ?