• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PyModulePack 1.45.1 Việt Nam Cài trên ổ E (Chạy mọi ứng dụng Py)

Chienkon88

Theo kinh nghiệm lùng sục lang thang miệt mài trên diễn đàn,đã test và dùng thử bất kì pm nào.mình nghĩ thằng .Allpython,.1.45 cài trên E là OK nhất

cả cái Python và UltraPowerModule cài trên thẻ của Kojiro chạy cũng nuột mà bạn .

hầu như ứng dụng python nào nó cũng nuốt hết . ( mình đã dùng cả 2 nên thấy bằng nó nhau ) .

bạn dùng cái nào cũng okie .

0938399557

Sao mình cài vào máy báo lỗi cập nhật.Lúc trước có cài power4All nhưng đã gở bỏ rồi nhưng nó vẫn báo vậy..Các bạn cho mình hỏi là PM nó có xung đột với PM nào ko?Điều thứ 2 là bản power4All khi cài đặt nó sẽ nằm ở thư mục nào?Rất mong được sự chia sẻ của các bạn .Thank trước nha

Kojiro

Super V.I.P
Sao mình cài vào máy báo lỗi cập nhật.Lúc trước có cài power4All nhưng đã gở bỏ rồi nhưng nó vẫn báo vậy..Các bạn cho mình hỏi là PM nó có xung đột với PM nào ko?Điều thứ 2 là bản power4All khi cài đặt nó sẽ nằm ở thư mục nào?Rất mong được sự chia sẻ của các bạn .Thank trước nha

Python chỉ có xung đột với python bạn à. Python rất khó chịu khi cài bị lỗi cập nhật, rất khó xử lý. Bộ power chắc cài trên C rồi, thường nằm trong resoures bạn à. Bạn thử gỡ hết các PM liên quan đến python đang có trong máy ra luôn xem sao.

trungR1988

Member
Mình cài python này vào.Cái xyzmusic lắc tay chuyển nhạc hok chơi đc.Hok bit tại sao xin các bác chỉ giáo.Cài e Lắc tay chuyển nhạc xog cứ cưng đơ.Lắc mãi hok chuyển bài.Khéo vác e IPHONE lắc cho đã tay.E dùng N95_8g.

Thangnd31082

Mình cài python này vào.Cái xyzmusic lắc tay chuyển nhạc hok chơi đc.Hok bit tại sao xin các bác chỉ giáo.Cài e Lắc tay chuyển nhạc xog cứ cưng đơ.Lắc mãi hok chuyển bài.Khéo vác e IPHONE lắc cho đã tay.E dùng N95_8g.

Cài Xyzmusic đó vào bộ nhớ máy bạn nhé ! Đặc biệt là đọc ký HD trong topic chia sẻ xyzmusic

Đã cập nhật link ở bài #1 , anh em nào chưa tải được thì quay lại tải nhé !

ng0kketaz

Hjx.káj fw m0j nhat tren 80mb co á?dug lu0g l0n vay sao ma d0wn day?dung lu0g l0n wa dt to' d0wn lau lam,d0wn dc 1 luk thj memory full.

Trunghuy90

Hjx.káj fw m0j nhat tren 80mb co á?dug lu0g l0n vay sao ma d0wn day?dung lu0g l0n wa dt to' d0wn lau lam,d0wn dc 1 luk thj memory full.

bác đang nói chuyện với ai đấy?mà lại tiếng việt k dấu nữa.
Lưu ý:k spam nhé?

Onghuynh

VThien ơi .cho mình hỏi tí,mình mù Cnghệ mà .cái py 1.45 trên C và cái này có khác nhau không ? thanks