• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PyModulePack 1.45.1 Việt Nam Cài trên ổ E (Chạy mọi ứng dụng Py)

Kojiro

Super V.I.P
sau không chạy được mytheme z bác!nó báo chép modul từ thẻ nhớ sang ổ c!

Bạn bổ sung gói module này vào nhé, nhớ resoure và bin phải chép vào đúng nơi nhé, vào ổ C là ok

Kojiro

Super V.I.P
Cái pytransition dùng module gì để chạy đây Thiện :-? Mem nước ngoài cũng dùng module cài trên thẻ chạy ok, còn bộ này cũng cài trên thẻ mà sao chạy ko được ta :-?

MinhThang

Manager
Cái pytransition dùng module gì để chạy đây Thiện :-? Mem nước ngoài cũng dùng module cài trên thẻ chạy ok, còn bộ này cũng cài trên thẻ mà sao chạy ko được ta :-?

Chắc là tùy theo máy thôi em à, N82 của anh test thử 1 số pm không chạy được, cuối cùng cũng phải cài lại cái Mod của em đấy.

pytransition dùng bộ này thừa Ngài. Chạy mượt luôn á:D

hadinhdiep

máy em hack rùi (v40 hack=JAF) cài hok đc.nó cứ bảo là lỗi chứng chỉ.khi sign thì nó kêu: failed-->chán

Kojiro

Super V.I.P
máy em hack rùi (v40 hack=JAF) cài hok đc.nó cứ bảo là lỗi chứng chỉ.khi sign thì nó kêu: failed-->chán

5800 hả bạn? Cái này hack bằng Rompatcher mà? Nhớ apply open4all trước khi cài :) Xem lại thử xem bạn.

Auto

N95 8gb
K hiểu sao mình thích bộ này của bạn ^^'
Nhưng muốn cài trên C
;;)

hanhoai

Ban dung bo Python nay --> http://www.mediafire.com/?5tjtmyztooz
Ban install ra no hoi ban muon cai tren E hay C deu dc.minh cai tren bo nho the E va thay bo Python nay rat chuan day.
Nen dung ban a.
Dang Online tren DD nen ko viet dau TV dc,mong cac ban thong cam!

hakudo2408

Sao em cài E72 báo lỗi cập nhật nhỉ, em đã xóa các txt trong system cả E và C rùi

n812g

Theo kinh nghiệm lùng sục lang thang miệt mài trên diễn đàn,đã test và dùng thử bất kì pm nào.mình nghĩ thằng .Allpython,.1.45 cài trên E là OK nhất