• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psiloc VoxTrack Personal-PM GHI ÂM 2 CHIỀU (cập nhật 24.11 trg 7)

na501

Nếu ghi âm theo nhóm: Có thể dùng IVCM v1.52 s60v3

IVCM 2.52 chứ bạn. Mình dùng cái này từ bản V1, nói chung là rất hay. Nếu thường xuyên cần ghi âm thì có lẽ nên dùng 1 pm chuyên biệt khác còn nếu thi thoảng mới ghi thì IVCM là ổn nhất: đủ các chức năng luôn

TuanSymbian

Mã:
[URL="http://pdaviet.net/showpost.php?p=998720&postcount=313"]NEW: Psiloc Voxtrack Personal 1.10 - Đã tắt được tiếng Beep trên tất cả các model mà ver 1.0 không tắt được![/URL]

Kojiro

Super V.I.P
Mã:
[URL="http://pdaviet.net/showpost.php?p=998720&postcount=313"]NEW: Psiloc Voxtrack Personal 1.10 - Đã tắt được tiếng Beep trên tất cả các model mà ver 1.0 không tắt được![/URL]

Mua E72 về mà test nha đồng chí :|

huong2009

các bạn cho mình hỏi sao khi cài xong thành công bấm vào biểu tượng nó im re, không hiểu sao. Máy mình E71 đã hack, xin cám ơn:))

Kojiro

Super V.I.P
các bạn cho mình hỏi sao khi cài xong thành công bấm vào biểu tượng nó im re, không hiểu sao. Máy mình E71 đã hack, xin cám ơn:))

Sài ko được mà vẫn cười tươi nhỉ :-? Nếu bị vậy thì bạn xem lại máy bạn, chứ PM này ai cũng sài được cả, E71 chạy phà phà.

emrity

sao em cài vào máy 5320 mà bấm vào icon của pm nó cứ trơ ra vậy các bác...:(

w2k

sao em cài vào máy 5320 mà bấm vào icon của pm nó cứ trơ ra vậy các bác...:(

có 2 file đó bạn. cài xong file chương trình thì bạn cài típ file Path là ok. mình cũng dùng 5320, xài ngon lành mà:)

emrity

có 2 file đó bạn. cài xong file chương trình thì bạn cài típ file Path là ok. mình cũng dùng 5320, xài ngon lành mà:)
File path mà bác nói sao em load pm về giải né ra chi có file voxtrack và cái tool.rar, e giải nén tool.rar thì lại là cái helloox.2.03 gì đó,chứ không thấy file path như bác nói, bác có thể gửi cho em file đó được không??em cám ơn