• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psiloc VoxTrack Personal-PM GHI ÂM 2 CHIỀU (cập nhật 24.11 trg 7)

TuanSymbian

Phần mềm này không tắt được tiếng beep trên nhiều dòng nhá, N78 là 1 ví dụ. Hình như hỗ trợ tốt FP1 thôi.

vivataba

cho mình hỏi chơi được trên dong s60 v5( 5800) không nhỉ với cả mục đích là ghi âm chất lượng thu tốt không bị đứt quãng vì không hiểu sao có nhiều soft mình cài tiếng cứ như bị nghẹt mũi ..

Kojiro

Super V.I.P
cho mình hỏi chơi được trên dong s60 v5( 5800) không nhỉ với cả mục đích là ghi âm chất lượng thu tốt không bị đứt quãng vì không hiểu sao có nhiều soft mình cài tiếng cứ như bị nghẹt mũi ..

Mình thử ghi âm bình thường (ko phải thu âm cuộc gọi) thì chất lượng khá tốt, nghe rõ ko nghẹt mũi :D

NguyenTu

Super V.I.P
Phần mềm này không tắt được tiếng beep trên nhiều dòng nhá, N78 là 1 ví dụ. Hình như hỗ trợ tốt FP1 thôi.

bài đầu tiên đã có khuyến cáo trên N78 không tắt được Bip rồi mà bạn=D>=D>=D>=D>

Kojiro

Super V.I.P
Psiloc VoxTrack Personal v1.10 S60v3

Bản cập nhật hỗ trợ cho S60v5, fix một số lỗi nhỏ, tăng cường chức năng ghi âm.

[download]http://www.mediafire.com/?ylf0m0m5jhl[/download]​

Chỉnh sửa cuối:

nokin

So với Total Recall 4.1 thì Voxtrack còn thua xa về tính năng, kể cả bản mới cập nhật này.

Được cái thì hai "đứa" chất lượng ghi âm phải nói là tốt nhất trong các soft, nghe sao ghi vậy, không như 1 số PM ghi xong nghe lại cà giật không rõ bên kia nói gì.

die_for_love_vn

Mình cài ngon lành cành đào rồi nhưng click vào icon của pm thì kô được mà cũng chả thấy thông báo gì cả. Thử gọi đi và nhận cuộc gọi thì cứ ghi âm ầm ầm, lại kô tắt được tiếng bíp nữa vì có vào được pm để chỉnh đâu. :(
Posted via Mobile Device

thayboiz

Mình cài ngon lành cành đào rồi nhưng click vào icon của pm thì kô được mà cũng chả thấy thông báo gì cả. Thử gọi đi và nhận cuộc gọi thì cứ ghi âm ầm ầm, lại kô tắt được tiếng bíp nữa vì có vào được pm để chỉnh đâu. :(
Posted via Mobile Device

mình cũng bị y chang! mình xài e71! hic

chapcheng

sign file patch rồi mà chả cài được :( buồn ơi là buồn, dùng thử 10 ngày thì teo à :(( có ai dùng ngon lành cho E71 chưa thế?

BuuPhucCT

Well-Known Member
sign file patch rồi mà chả cài được :( buồn ơi là buồn, dùng thử 10 ngày thì teo à :(( có ai dùng ngon lành cho E71 chưa thế?

Máy bạn hack chưa? Nếu hack rồi thì cài bình thường cần gì SIGN nữa:)