• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM Xem Phim Định Dạng Đặc Biệt RMVB (Trang 13)

tomneo

Cái này có hơn RM có sẵn trong máy k ta?Ví dụ m down 1 file rmvb bất kỳ trên mạng cho vào đt xem luôn đc k? Hay vẫn phải convert lại? Như RM có sẵn trong máy Frame rate và Video birate quá cao nó k chơi được hình, nhg audio bitrate mà vừa với máy thì thấy tiếng k thấy hình. Cũng giống file avi, xem trên N95= SM để video bitrate 512 kbs xem là đẹp, cao quá xem bị giật hình, mà cao nữa thì khỏi xem luôn :|. Chip xử lý của đt có giới han, nên dù có phần mềm hỗ trợ cũng chỉ đến được mức nào đó thôi.

moon1412

thử rùi, cao hơn nữa chừng 700Kbps, audio tầm 320kbps nó chạy vẫn đc (SM 4.01) nhưng chạy đc 30s máy treo, loa kêu è è....eeeeeee, phải tháo pin restart :))

CongVoi

Super V.I.P
RUN :: RM/RMVB Player for S60v3 and v5 *UPDATED 26-03-2009*

Bản cập nhật.Thêm chức năng mới: Có thêm nhiều lựa chọn trong trình đơn: Độ tối sáng,bão hoà...Nâng cao chất lượng Video và âm thanh.Hỗ trợ 5800

maiphutinhem

Mình thấy cái RealPlayer máy mình chay phim RM RMVB và chạy FLV tốt lắm mà ,tua di tua lại cũng tít lắm ,các bạn thử mở RealPlayer ở máy của các bạn xem có khi chạy cũng tít.

lonny1015

Sao mìh bị lỗi font zậy ??? Zô nó hiện toàn ô vuông bik sao chọn gì đây :( !!!

symbianhacker

Sao cái phần mềm này xem trên N95 8GB màu xấu quá vậy, giống như N70 chơi game N-gage QD bị lỗi màu ấy :-/

dkhoa30

[New] Media Run - Xem Phim Định Dạng RM Và RMVB

Hầu hết các định dạng khác như avi,mp4,Flv... đều đã được giải quyết và xem ngon lành trên dế yêu của bạn.Định dạng RM và RMBV tưởng như là không thể,chỉ có thể xem trên máy tính,thì nay với PM dưới đây.Các bạn sẽ thoả mãn được nhu cầu đó.Xem rất mượt và không bị giật nhé.Dù mở file có dung lượng đến 1G >:)
N95 8G Tested thông qua
Trước mắt chỉ hỗ trợ các đời máy: FP1 thôi nhé:
Nokia 6124 classic
Nokia N82
Nokia N95-3 NAM
Nokia E51
Nokia N95 8GB
Nokia N81
Nokia N81 8GB
Nokia 6121 classic
Nokia 6120 classic
Nokia 5700 XpressMusic
Nokia 6110 Navigator
Nokia E90 Communicator
Nokia N76
Nokia 6290
Nokia N95

Hướng dẫn cài đặt:
1.Cài file pips_nokia_1_3_SS.sis vào trước
2.Cài file Run.sis
3.Biểu tượng Run hơi xí một tí( Lười chưa Mod lại).Các bạn ấn chạy nhìn hình dưới.Đến chỗ để File và xem

Mình đang sử dụng Nokia 6120 Black Classic đã download phần mềm của bạn về nhưng ko xem được, nó báo là ko hỗ trợ Sound clip và video clip. Vậy bạn có thể cho mình biết cách nào xử lý không? Rất mong được sự hỗ trợ của bạn. chúc ngày vui vẻ.

Chỉnh sửa cuối: