• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM Xem Phim Định Dạng Đặc Biệt RMVB (Trang 13)

Kojiro

Super V.I.P
Mình đang sử dụng Nokia 6120 Black Classic đã download phần mềm của bạn về nhưng ko xem được, nó báo là ko hỗ trợ Sound clip và video clip. Vậy bạn có thể cho mình biết cách nào xử lý không? Rất mong được sự hỗ trợ của bạn. chúc ngày vui vẻ.

Pm bình thường mà bạn, mở file rmvb và rm được mà.

minhdale

em dùng thì chỉ mở được 1 lúc khoảng trên dưới 15 phút thì nó báo tét fps xong thế là nó cắt cảnh luôn.mà file của em dài hơn 30' cơ. có ai như em không.Em dùng n81-8bg

toanhanh

s60 9.3 chạy vèo vèo trên Realplayer mặc định của máy, files hỗ trợ: mp4(h.264), 3gp, flv, rm, rmvb, ram. Không hỗ trợ file avi thôi.
Với con n79, tôi xem toàn files đặc biệt rm và rmvb gần cả năm nay rồi.

thanh_hp

Mình dùng N81 sao ko test đc. Nhưng file film toàn đuôi .flv mà sao ko chạy. Các mod xem lại mình cái. Cảm ơn. Có phần mềm xem đc nhưng đuôi đó ko.

Kojiro

Super V.I.P
Mình dùng N81 sao ko test đc. Nhưng file film toàn đuôi .flv mà sao ko chạy. Các mod xem lại mình cái. Cảm ơn. Có phần mềm xem đc nhưng đuôi đó ko.

Pm này đâu có hỗ trợ file flv đâu bạn, bạn có thể thử xem flv với CorePlayer hoặc SM.

waveblue

coi đc ... nhưng mà sao chỉnh cho màn hình nằm ngang xún zạ ... máy E 63 nằm ngang thì mới coi đc toàn màn hình chứ nhỉ ?

sonnysonny80

[New] Media Run - Xem Phim Định Dạng RM Và RMVB

Hầu hết các định dạng khác như avi,mp4,Flv... đều đã được giải quyết và xem ngon lành trên dế yêu của bạn.Định dạng RM và RMBV tưởng như là không thể,chỉ có thể xem trên máy tính,thì nay với PM dưới đây.Các bạn sẽ thoả mãn được nhu cầu đó.Xem rất mượt và không bị giật nhé.Dù mở file có dung lượng đến 1G >:)
N95 8G Tested thông qua
Trước mắt chỉ hỗ trợ các đời máy: FP1 thôi nhé:
Nokia 6124 classic
Nokia N82
Nokia N95-3 NAM
Nokia E51
Nokia N95 8GB
Nokia N81
Nokia N81 8GB
Nokia 6121 classic
Nokia 6120 classic
Nokia 5700 XpressMusic
Nokia 6110 Navigator
Nokia E90 Communicator
Nokia N76
Nokia 6290
Nokia N95

Hướng dẫn cài đặt:
1.Cài file pips_nokia_1_3_SS.sis vào trước
2.Cài file Run.sis
3.Biểu tượng Run hơi xí một tí( Lười chưa Mod lại).Các bạn ấn chạy nhìn hình dưới.Đến chỗ để File và xem

Mình xem định dạng này ngay trên N82 băng chính Realplayer chứ không cần cài thêm cái này mà.

i_love_baby387

Cái này lạ ghê. Bạn xem bằng real khi đã cài PM này hay chưa cài :-? Nếu có thể xem được thì chỉ xem được 1 số định dạng RMVB thôi, không thể bằng PM này được ( có thể Real của bạn đọc được rmvb vì bạn đã cài PM này ---> máy có codec để chạy).

waveblue

coi đc ... nhưng mà sao chỉnh cho màn hình nằm ngang xún zạ ... máy E 63 nằm ngang thì mới coi đc toàn màn hình chứ nhỉ ?

help cái này

bấm * với # ko có chuỷen đc ka`