• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM lắc tay đổi nhạc với tính năng rung

Zenki

Super V.I.P
em thấy phần mềm này khồn hay bằng ShakeMe. nếu muốn lắc nhạc phai ấn nut Gallery thế thì ấn luôn nút next cho nhanh tội j phải ấn xong rồi lắc

hehe ông này nói đúng như mình nghĩ :D phần mềm này chơi cho vui thôi,nếu phải bấm thì khác gì bấm nút chuyển bài cho nhanh ^^

Các bạn không hiểu ý của tác giả rồi. Tác giả cố ý làm như vậy vì không muốn đi theo bước của ShakeMe, ví dụ như các bạn bỏ máy trong túi quần khi đi lại thì nó sẽ giúp không chuyển bài hát liên tục, còn nếu dùng ShakeMe thì các bạn thử bỏ máy trong túi đi lại hoặc chạy xem :)) Bài hát nó sẽ nhảy liên tục cho coi :)) Còn nếu muốn làm như ShakeMe không cần bấm nút để chuyển thì tác giả vẫn làm được thôi :D

Sắp tới tác giả sẽ cho ra bản Update cho các bạn tùy chỉnh Sensitive (độ nhạy) khi lắc, sẽ giống như ShakeMe (High - Medium - Low) và nhiều thứ khác :D Hy vọng sẽ hoạt động tốt hơn :D

Chỉnh sửa cuối:

pphuc96

máy mình kg hack đc và sign cũng kg xong vậy sao bạn (N82 fw mới mà sign online báo lỗi kg cài đc bạn sign dùm mình nha imei : 358984017335079)

Zenki

Super V.I.P
máy mình kg hack đc và sign cũng kg xong vậy sao bạn (N82 fw mới mà sign online báo lỗi kg cài đc bạn sign dùm mình nha imei : 358984017335079)
Không sign dùm được đâu bạn. Bạn tham khảo các Topic dưới để lấy file Cert về mà Sign nhé ;)

Last edited by a moderator:

thanhlonely

Em cài được rồi nhưng mà lắc đau tay mà vẫn không thấy chuyển bài (đã giữ phím Gallery), máy em N82 V30

Zenki

Super V.I.P
Em cài được rồi nhưng mà lắc đau tay mà vẫn không thấy chuyển bài (đã giữ phím Gallery), máy em N82 V30
Bạn cài keypress vào chưa ? Thử lại bằng cách nhấn phím Gallery xong thả ra rồi lắc xem sao ;)

thanhlonely

em đã cài cả bộ mega python vào rồi, bộ này đã bao gồm cái keypress này rùi ( em thử cài thêm vào thì nó kêu upgrade errors). À mà em xin hỏi là nhấn phím gallery trong chế độ khóa máy hay chế độ bình thường

Zenki

Super V.I.P
em đã cài cả bộ mega python vào rồi, bộ này đã bao gồm cái keypress này rùi ( em thử cài thêm vào thì nó kêu upgrade errors). À mà em xin hỏi là nhấn phím gallery trong chế độ khóa máy hay chế độ bình thường
Chế độ bình thường lúc bạn đang nghe nhạc ấy chứ 8-|

thanhlonely

thế có nghĩa là khi nghe nhạc mà để ở chế độ khóa máy thì không dùng được ah. Nếu ở chế độ không khóa máy mà phải bấm phím gallery thì còn nói chuyện gì nữa, thà bấm phím next cho xong (bấm phím gallery nó lại còn nhảy vào mục gallery nữa chứ -> chuối)

Zenki

Super V.I.P
thế có nghĩa là khi nghe nhạc mà để ở chế độ khóa máy thì không dùng được ah. Nếu ở chế độ không khóa máy mà phải bấm phím gallery thì còn nói chuyện gì nữa, thà bấm phím next cho xong (bấm phím gallery nó lại còn nhảy vào mục gallery nữa chứ -> chuối)
Nếu bấm phím Gallery bị nhảy vào mục Gallery thì cái keypress của bạn có vấn đề rồi. Tác giả đặt phải nhấn phím Gallery khi lắc là vì sợ các bạn bỏ trong túi quần đi lại thì bài hát có cứ next hoài thôi nên mới phải làm vậy :D Bạn gỡ bỏ megapymodule 1.52 ra và cài lại nhớ bỏ dấu không chọn keypress lúc cài megapymodule 1.52. Cài cái keypress trong file đính kèm tải về ấy. Thử lại và báo tin cho mọi người biết nhé ;)

Ấn lắc mãi nó ko chuyển bài chán quá để yên thì nó lại chuyển mới hài:) Mà cái này lắc theo chiều đó, không phải lắc sang trái là lùi bài đâu mà là phải up cái màn hình về phía mặt mình mới lùi bài được:) Úp nhẹ thôi không vỡ cả 2 mặt:D >> đã gỡ và dùng shakeme:)

MinhThang

Manager
Ấn lắc mãi nó ko chuyển bài chán quá để yên thì nó lại chuyển mới hài:) Mà cái này lắc theo chiều đó, không phải lắc sang trái là lùi bài đâu mà là phải up cái màn hình về phía mặt mình mới lùi bài được:) Úp nhẹ thôi không vỡ cả 2 mặt:D >> đã gỡ và dùng shakeme:)

Nghe chú em nói có vẻ pm này dùng vất vả quá.:))

conmanho20022000

cho em hỏi, phím Gallery là phím nào thế? em dùng N95, ấn bừa mấy phím mà lắc nó chẳng chuyển bài gì cả :p

pphuc96

cái N82 fw mới của mình cài chưa đc bạn ơi có cách nào cài kg vì fw mới chưa có hack đc nên chưa cài đc có cách nào khác chỉ mình với

mhanquoc

các bạn ơi cho mình hỏi.sao mình cài ko dc hay có thủ thuật gì kô.nêu phải chỉnh ngày thì chỉnh ngày bao nhiêu.cám ơn nhiều