• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM lắc tay đổi nhạc với tính năng rung

doublefun

Tình hình đã gài hết 3 cái trong 1 folder bật nhạc lên bấm nút gallary và lắc.
Kết quả tróc xi phím, nhạc không qua là sao ai cứu em..........

doublefun

Máy bác ơi máy em nó sao kì quá n95 8g cài đầy đủ nhưng đến khi vào click vào icon Shuffle đc 2 giây chưa vào đc trong là nó đis ra là thế nào :|

sonbanme

sao mình cài vào máy lắc nhạc nó không rung vậy bạn chỉnh ở đâu thế kiếm hoài không có

hhkkll

Máy bác ơi máy em nó sao kì quá n95 8g cài đầy đủ nhưng đến khi vào click vào icon Shuffle đc 2 giây chưa vào đc trong là nó đis ra là thế nào :|

Posted via Mobile Device
Trường hợp này hay xảy ra lắm. Bạn thử remove và cài lại ct cùng với python1.45, keypress, ultrapymodul (nhớ bỏ dấu tick ở dòng keypress)

mirolavklose

máy e66 có ai tét thử chưa huk pít đựoc huk nữa nhưng em cài hoài huk đựoc vào nó huk chạy mà cứng ngơ ngơ ra

minhdale

Lên đời như mình nè.Dùng FP2 cũng bó tay luôn.Lên đời vừa thui nha.Sao FP2 chịu bất công thế nhỉ.