• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

FanVurains

Bản Fix X6 theo yêu cầu. anh em dow về rùi test nha! đã add jbaktackman va supercleaner. Fix belle wifi và đèn flash!
xoa bản này để up bản mới!

Chỉnh sửa cuối:

nhoktihon

fix lỗi camera! cài lại jbaktackman,wifi
anh em test rùi comment lại cho mình để bít lỗi gì mà sửa nhé!
Trời ơi, lỗi cả Wifi nữa àh. Chỗ mình ko có wifi nên ko biết. Wifi bị lỗi gì thế bạn. Bạn ns rõ hơn chút đc ko

FanVurains

tôi chỉ nói vậy thôi, xài CFW vì nó đẹp hơn OFW
về bản chất thì như nhau thôi! CFW là sáng tạo bạn ak! mình cũng thich CFW vì thật sự là do mình làm! mà bạn chưa send cho mình bộ icon đâu nhé! bạn gái mình cứ hỏi hoài chan wa!

minhthang772

về bản chất thì như nhau thôi! CFW là sáng tạo bạn ak! mình cũng thich CFW vì thật sự là do mình làm! mà bạn chưa send cho mình bộ icon đâu nhé! bạn gái mình cứ hỏi hoài chan wa!

hehe , để bừa nào up lại , link củ die rồi mà chưa rãnh up nữa

axdd

Member
mình vừa test thử bản mới của fan.mọi thứ đều ổn cả.thank bạn đã giúp ae nhiệt tình :D

FanVurains

mình vừa test thử bản mới của fan.mọi thứ đều ổn cả.thank bạn đã giúp ae nhiệt tình :D
vậy là bản X6 ổn rùi nhé! mai sẽ cố gắng làm bản cho 5233 và 5530( nếu có thể)