• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

thephuong001

dùng nhắn tin là chủ yếu thôi 90tin cục pin đầu đến tầm 6h giờ chiêu là hết rồi

haydenvoitoi_6

cảm nhận ban đầu là nhanh và mượt.nhưng vẫn còn lỗi là không goi,nghe được qua tai nghe bluetooth,không send được gì wa bluetooth cả.không cài được jbak taskman,với lại em k thích mod belle cho lắm.ngoài ra thi ok hết.fanvurain ơi dă giúp thì giúp cho chót,bạn fix cho ae mấy lỗi đầy nhé

haydenvoitoi_6

còn nữa bạn ơi,khi vào camera thi không lấy nét được nữa,x6 mà không lấy nét được người ta cười chết

darkpiv

chắc pin của bạn chai rồi đấy. ae dùng bản này đánh giá pin rất cao. mình xài 5530 cũng gần 2ngay rươi nếu chi nghe, nhắn tin.. có nghe nhạc , operamini thì cũng dc gần 1 ngày rưỡi. tốt nhất không dùng thì không nên chê bai..:p

thephuong001

chắc pin của bạn chai rồi đấy. ae dùng bản này đánh giá pin rất cao. mình xài 5530 cũng gần 2ngay rươi nếu chi nghe, nhắn tin.. có nghe nhạc , operamini thì cũng dc gần 1 ngày rưỡi. tốt nhất không dùng thì không nên chê bai..:p
bản trên 5530 có bị lỗi gì kô bạn để mình flash

FanVurains

cảm nhận ban đầu là nhanh và mượt.nhưng vẫn còn lỗi là không goi,nghe được qua tai nghe bluetooth,không send được gì wa bluetooth cả.không cài được jbak taskman,với lại em k thích mod belle cho lắm.ngoài ra thi ok hết.fanvurain ơi dă giúp thì giúp cho chót,bạn fix cho ae mấy lỗi đầy nhé
tối nay có hàng nhé!

socklasuc41

tối nay cũng có hàng cho mình chứ bạn??? hihi ak mà bạn cook lại là từ bản này hay bản final zậy??

axdd

Member
fan ơi bản x6 chụp ảnh không có flash.nút flash bị thay bằng nút chuyển sang video.mong bạn sửa giúp cho anh em

tammao05

bản x6 mới cảm giác thấy chụp ảnh không được đẹp bằng Firmwwre gốc, bạn fix lại để chụp ảnh để tối ưu nhất nhé FanVurains , thank nhiều

hopvan

cho xin fix email cho 5230 , dấu nháy nhăn tin ngay cang to ra ai bit khac phuc dùm

max1397

Member
bản x6 mới cảm giác thấy chụp ảnh không được đẹp bằng Firmwwre gốc, bạn fix lại để chụp ảnh để tối ưu nhất nhé FanVurains , thank nhiều
các bản CFW mình đều thấy chụp đẹp hơn FW gốc.FW gốc chán ờm