• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

trinhthang1990

mà cho mình hỏi bản này và bản Photon n97 v30: The Final version for 523x 22/12 by vurain84 hum 22-12 con nào pin trâu hơn..:)).. pin trâu dung thick..:D

Windpr0

chưa bạn àk, bjo ko up nữa đâu , chủ pic pận rùi, khi nào biết điểm thi ntn mới up fix :) nhớ làm ơn fix cái email 5250 mở ko lên nhé......tks

Windpr0

http://www.mediafire.com/?uaatvqpotj36iuz pass giải nén binh24
chú ý file down về là icon n8 nên đừng chép các file MIF vào rofs2 nhé
nghĩa là bỏ hết các file .mif tr0g link trên fải k pạn? Sẵn tiện cho mìh xjn cái mod k căn giữa với đc ko? :) tks .mjh có thể tìm sự khác biệt gjữa pản port cfw mà faj k? Nhưg mất tgjan lắm hihi nên tớ mog pr0 gjúp đỡ @@

Windpr0

Àk cái đó hả , pạn chỉ việc lấy pản cfw ko bị lỗi đó ,thay bộ Rules đi là x0g .

Windpr0

mìh ko hiểu, cthể hdẫn mìh tí đc ko?hjhj tai tớ gà mờ
chài ,là zầy nek ,pạn wa web congnghe24h.com.vn tìm đến bài viết of Over You bài bình chọn: Cfw n97mini v30lunar cook cho 523x,5530...,rùi down pản cfw of pạn về,bug và tìm Rules ,thay toàn bộ nó vào pản bi lỗi,tốt nhất là xoá va copy , đừg nói mìh chỉ nha :)) pạn cứ làm vậy đi, rùi cám ơn Over You 1tiếg nha, côg sức of pạn ấy cook đó. Chứ mà thay cái file cảm biến as chả ăn thua gì đâu pạn ! Chúc pạn tcôg !

LoiPT

pan đó pm mìh nói xài 5250 mà pạn? Mà bộ rules 5250 khác mấy bộ kia mờ?hjhj em mới tham gja fourm m0g pr0 chj gjáo,đừg chém mìh nhé :D mà katan68 cho mìh xin mod ko căn gjữa đi ,cám ơn pạn ! !
khác sao nhỉ bộ rule liên quan đến nút đỏ nút nguồn ak bạn?
hỳ tưởng giống nhau

Windpr0

khác sao nhỉ bộ rule liên quan đến nút đỏ nút nguồn ak bạn?
hỳ tưởng giống nhau

ai biết đâu nèk, đợi pạn ấy xài đi rùi cho ý kiến nhé :) nếu giốg nhau vậy sao vẩn xảy ra lỗi đó nhỉ? Pr0 Vũ ko lẻ k bik hihi