• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

Windpr0

Haha cuối cùg cũg fix đc cfw 5250 ... K cần chờ chủ pic làm final nửa rùi :)

trinhthang1990

hix bản CFW này cho Mod belle của nhokfc vào thì bị lỗi chụp ảnh = màn cảm ứng... ai fix đc cho mình mod hoặc chỉ mình với...

tritrung1209

bạn ơi mình hack bản nokia 5250 mà làm xong. khởi động nó ko lên, bạn đã test thử chưa hay mình làm sai đều gì.
mình hack lại bản cũ thì lên đc mà

Windpr0

bạn ơi mình hack bản nokia 5250 mà làm xong. khởi động nó ko lên, bạn đã test thử chưa hay mình làm sai đều gì.
mình hack lại bản cũ thì lên đc mà

là sao hả pạn? Nói rỏ chút đi nèk.mìh củg đag xài 5250 đây.

trinhthang1990

sang topic mod belle của nhockfc đi

QUOTE=M4_Vu0ng_001;1955145]sang topic mod belle của nhockfc đi[/QUOTE]
oke pan. Mjnk làm đc rồi.hehe. Các pro cho hỏi pản cfw mjnk bây h khi đang khóa máy mà có người gọi đến thì k dùng dc fím cứng đc.như fím xanh để nhấc nhấc máY ,hay dùng fím đỏ từ chối. Pro nào có Mod. Hay ruler đấy cho mjnk với. Mjnk kòn mỗi chưa fjx đc

Chỉnh sửa cuối: