• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Edited by NguyenDucLoi - CFW 523x-5250 Final

Windpr0

Kanta68 cậu có mod icon anna full cho OFW of bình24 ko .cho mìh xin với, tìh hìh la xài theme mà 1số icon ẩn vẫn chưa full anna , edit lại củg rất lâu,nên mìh xin cậu mod icon full pack anna , bên blog bìh24 link bị xoá rùi...

nhockfc

LoiPT

Kanta68 cậu có mod icon anna full cho OFW of bình24 ko .cho mìh xin với, tìh hìh la xài theme mà 1số icon ẩn vẫn chưa full anna , edit lại củg rất lâu,nên mìh xin cậu mod icon full pack anna , bên blog bìh24 link bị xoá rùi...
bạn hỏi A vũ có đó :) tại mình giờ không thể gửi được thông cảm nha

LoiPT

Tình hình là cái nút khóa màn nhanh bị mất tác dung rồi...ai giúp với
Nút nào đâu vẫn bình thình thôi
bạn cook thêm gì vào thì nó xung đột đó

Last edited by a moderator:

Loveanhia

kanta ơi, sao mình vào ổ C/resource để tạo thư mục Effects lại không được nhỉ ????? Mình dùng X-plore. Mình muốn dùng mấy cái hiệu ứng khác quá mà không làm được @@!

nhockfc

kanta ơi, sao mình vào ổ C/resource để tạo thư mục Effects lại không được nhỉ ????? Mình dùng X-plore. Mình muốn dùng mấy cái hiệu ứng khác quá mà không làm được @@!

bạn bật các patch (open 4all, installsever+,cz2) trong rompatcher lên khác tạo đc

LoiPT

Kanta gửi cho mìh đi, đag rất mún cho nó full anna nèk..thanks ! Please
đêm nay mình đi Điên biên rồi
nếu gửi phải tối ngày kia cơ,
bạn Hỏi anh Luu_tan_vu A có đó không thì bản Blaze của Anh vũ có full anna đó bạn :)
néu không thay file Mif anna từ CFW sang
thông cảm cho mình nha

minh01666

Bạn ơi cho mình hỏi cái này nha,mình thấy trong cái hình động của bạn joi thịu phía ngoài màng hình mình thấy có nhìu thanh ngang đầy màng hình mà sao trong lip có 2 cái giữa bị mất vậy bạn(thanh ovi + báo cuộc gọi ấy),mình Flash máy mình nó cũng giống như trong lip hay là mình tự đem ra vậy bạn,mình kiếm mà ko thấy bạn chỉ mình với nha,thank!
cho mình hỏi thêm nếu muốn giống màng hình như gì thì có cần cài thêm cái j ko hay là dùng FW của cái này vậy bạn

Chỉnh sửa cuối:

Windpr0

đêm nay mình đi Điên biên rồinếu gửi phải tối ngày kia cơ,bạn Hỏi anh Luu_tan_vu A có đó không thì bản Blaze của Anh vũ có full anna đó bạn :)néu không thay file Mif anna từ CFW sangthông cảm cho mình nha
mìh làm đc ùi pạn ơj,mò cả nữa ngày lun hjc mà pạn cho mìh hỏi mod navigation bar belle cói xài đc cho ofw đc ko pạn? Sao mìh thấy cfw c5-03 of Manhtu vừa xài hs tsu vừa xài chug mod belle đó là sao nhỉ ?

whithme

Bạn ơi cho mình hỏi cái này nha,mình thấy trong cái hình động của bạn joi thịu phía ngoài màng hình mình thấy có nhìu thanh ngang đầy màng hình mà sao trong lip có 2 cái giữa bị mất vậy bạn(thanh ovi + báo cuộc gọi ấy),mình Flash máy mình nó cũng giống như trong lip hay là mình tự đem ra vậy bạn,mình kiếm mà ko thấy bạn chỉ mình với nha,thank!
cho mình hỏi thêm nếu muốn giống màng hình như gì thì có cần cài thêm cái j ko hay là dùng FW của cái này vậy bạn

M thấy thường thì tác giả bản cook hay đặt mặc định sau flash là 2 thanh ngoài hs bạn à.

Ta có thể chỉnh sửa, thêm lếm với tuỳ chọn bên trá đó bạn

thienmabadao

ai xài mà còn bị lỗi phím gạt mở khoá có thể thay bộ rule của bản anh vũ cho vào là ok

Windpr0

Có pạn nào biết cách tăng dung lượg rofs2 ofw từ max 32mb lên 110 mb đc ko? Chỉ mìh với nhé..

minh01666

Bạn kanta68 ơi cho mình hỏi cái này với!,sao mình dùng FW này cài X-Plore rồi mà mở ra ko dc vậy bạn mình đã có cài python luôn rồi đó:(

LoiPT

Bạn kanta68 ơi cho mình hỏi cái này với!,sao mình dùng FW này cài X-Plore rồi mà mở ra ko dc vậy bạn mình đã có cài python luôn rồi đó:(
mình xài X-plore bản Crack 2 icon dùng OK mà
bạn xem lại dùm mình nha :)