• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

HHT2010

Cái này thì ai cũng biết mà bạn:( diễn đàn còn nhiều việc phải làm để hoàn thiện hơn nữa, lúc đó mình nghĩ sẽ có topic thông báo cho ae trong 4rum biết. Dừng hỏi khó mấy bác quản trị nữa nhé......;;)

:D Bác nói thế. Tôi mò mãi mới vô được chỗ nầy coi ké chút chút và biết lõm bõm. Không phải ai cũng rành đâu. Tức là máy chủ bị hư hay là bị phá khác nhau chứ :D

Cái cách trả lời của bác làm cho câu thắc mắc của người ta thành hỏi khó đấy bác ạ, dùng từ tùy tiện quá...

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

T.T năm hạn năm hạn. mong pda fix lỗi cho mau mau a e :D em tụt xuống thành viên cấp 4 rồi :(

Tại bài viết của bạn bị xóa còn có <600 bài nên mới bị thế :D, vì là mem cấp 5 là phải có hơn 600 bài viết trở lên mà.

binladen1206

Active Member
:D Bác nói thế. Tôi mò mãi mới vô được chỗ nầy coi ké chút chút và biết lõm bõm. Không phải ai cũng rành đâu. Tức là máy chủ bị hư hay là bị phá khác nhau chứ :D

Hư thì sao thằng gút gồ nó báo có mã nhiễm độc được bạn, theo mình nghĩ thì 100% là bị bọn hacker nó phá thui ( mình cũng biết lõm bõm như bạn à )

JohnyNguyen

Tại bài viết của bạn bị xóa còn có <600 bài nên mới bị thế :D, vì là mem cấp 5 là phải có hơn 600 bài viết trở lên mà.

500 thôi e àh :p hic,đã lost rồi thì chỉ fix cho hết lỗi chứ vấn đề restore thì ... :( khó lắm,dù sao mong muốn đầu tiên là Admin có thể khắc phục được tất cả lỗi cho 4rum đã,chuyện khôi phục tính sau :(

HHT2010

Hư thì sao thằng gút gồ nó báo có mã nhiễm độc được bạn, theo mình nghĩ thì 100% là bị bọn hacker nó phá thui ( mình cũng biết lõm bõm như bạn à )

Cám ơn ! Như vậy bác hiểu là mọi người ai cũng rành đâu! Mọi người cùng lo lắng, chia sẽ thui. Bệnh nằm thì mọi người thăm hỏi là tốt chứ ai muốn quấy rầy. Bye nhé!

b0m_lx

Uh, tối wa nhà để a khao nhé>:)

chán nhỉ anh nhỉ :D
dữ liệu back up lại khổ phết , kéo theo đó là nhiều lỗi nữa
em mà biết thằng hacker nào tấn công 4rum mình em đốt nhà vệ sinh nhà nó

binladen1206

Active Member

Ai nói em là khổ, mà phải nói là quá khổ luôn:)):)), em hiền nên mới đốt nhà vệ sinh nó thui còn a thì....bùm chéo>:)

b0m_lx

Ai nói em là khổ, mà phải nói là quá khổ luôn:)):)), em hiền nên mới đốt nhà vệ sinh nó thui còn a thì....bùm chéo>:)

bùm chéo là đi tù đó anh
em đốt nhà vệ sinh nhà nó cho nhà nó muốn mà cũng không đi đc :))
càn nỗi khổ nào bằng nỗi khổ đó

AlyCuong

Active Member

Câu này ý của A Bin là "Ngồi rình nhà vệ sinh nhà nó" đó!

AlyCuong

Active Member

thảo nào thấy ông này quen quen
hay chém gió ở box này
bác nói em mới nhớ :))

Đã vào trong box này rồi thì khả năng chém lên nhanh lắm, ai mà k cẩn thận thì coi chừng bị chém rụng lông. :))

Status
Không mở trả lời sau này.