• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Whinny

Vừa cài lại Win.trong ổ D của mình lại thấy có cái WMP11 thế là cài.remove không đc lun
H mở file nó báo thế này đây~X(~X(

AlyCuong

Active Member
kệ nó đi. hwa nâng cấp còn k vào dc kìa.

Tất cả bài viết được kéo về ngày 23/5/2011. Số bài viết, Thanked chưa dc cập nhật.

0908727527

Tất cả bài viết được kéo về ngày 23/5/2011. Số bài viết, Thanked chưa dc cập nhật.

Cái đó k nói. Thường diễn đàn nào bị hack or virus thì phải backup lại dữ liệu X_X
Bài viết thì có mà. CHỉ có thanks là k có thôi :))

p/s: Chúc PDA mau trở lại vi trí cũ :-X

b0m_lx

hôm qua admin cho uống cafe cả ngày mà k vào đc :))
thế mà admin kêu là 30p :))
mong pdaviet sớm quay về vị trí cũ :D

AlyCuong

Active Member
hôm qua admin cho uống cafe cả ngày mà k vào đc :))
thế mà admin kêu là 30p :))
mong pdaviet sớm quay về vị trí cũ :D

Đúng rồi, phải thông tin chính xác, chứ kêu 30 phút mà vào vẫn thấy kêu uống cafe.

Cái này có thể kiến nghĩ lại đc mà lo gì. Chờ PDA ổn định đã :D
PV backup lại dữ liệu ngày 23/05/2011 nên tất cả các bài viết, các danh hiệu mới set sau ngày 23/05/2011 đều bị mất hết. BQT sẽ set lại danh hiệu cho các bạn bị mất...

HHT2010

Diễn đàn đang trong quá trình phục hồi nên bạn cố đợi đi nhé...

Sao diễn đàn mấy ngày nay bị gì mà sao k thông báo rõ ràng cho mọi người biết với ( ở trang đầu ấy). Để mọi người đoán mò vất vả quá.!

À quên mình có post bài thông báo cho mod biết là mấy ngày hôm trước bị Google chặn k cho vào cũng mất tiêu luôn. Pó tay...

binladen1206

Active Member
Sao diễn đàn mấy ngày nay bị gì mà sao k thông báo rõ ràng cho mọi người biết với ( ở trang đầu ấy). Để mọi người đoán mò vất vả quá.!

À quên mình có post bài thông báo cho mod biết là mấy ngày hôm trước bị Google chặn k cho vào cũng mất tiêu luôn. Pó tay...

Cái này thì ai cũng biết mà bạn:( diễn đàn còn nhiều việc phải làm để hoàn thiện hơn nữa, lúc đó mình nghĩ sẽ có topic thông báo cho ae trong 4rum biết. Dừng hỏi khó mấy bác quản trị nữa nhé......;;)

JohnyNguyen

hiện tại ko thể down tập tin đính kèm nữa :(( hic,ko biết Admin có khôi phục được ko chứ up hết lại cũng ...chết quá :((

Status
Không mở trả lời sau này.