• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

DreamLand

"Hồi năm 1, tán tỉnh 1 em xinh tươi, cơ mà hồi ý tán gái gà đíu chịu đc
. Vác hoa tặng nó 10-10 nó đíu lấy, phi xe máy đuổi theo, chặn đầu xe bus lại (nó đi xe bus) xe bus dừng lại bác tài quay sang chửi, em cầm hoa chạy vào xe, khách trên xe vỗ tay rào rào
. Nhìn ngó khắp xe chả thấy nó đâu. Về sau nó mới thú nhận là lừa lừa lúc em ko để ý nó nhảy mịe xuống ở bến trước rồi. Ngượng gần chết."

b0m_lx

TRỜI ƠIcái USB bị virus biến các folder thành shortcut hết rồi, chất xám của tui mất hết rồi :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

chia buồn với bác :D

AlyCuong

Active Member
"Hồi năm 1, tán tỉnh 1 em xinh tươi, cơ mà hồi ý tán gái gà đíu chịu đc
. Vác hoa tặng nó 10-10 nó đíu lấy, phi xe máy đuổi theo, chặn đầu xe bus lại (nó đi xe bus) xe bus dừng lại bác tài quay sang chửi, em cầm hoa chạy vào xe, khách trên xe vỗ tay rào rào
. Nhìn ngó khắp xe chả thấy nó đâu. Về sau nó mới thú nhận là lừa lừa lúc em ko để ý nó nhảy mịe xuống ở bến trước rồi. Ngượng gần chết."

Sao k tặng bác tài xế =)), mà k lấy thì vứt mẹ cho rồi, người ta k cần mình thì đuổi theo làm quái gì.

DreamLand

Anh yêu nè ,sau này anh muốn đặt tên con là rì . À à ,xem nào ,đặt tên theo tên bồ cũ của em đi ( cười bí hiểm ^^ ) .Thật hả anh ,eo ôi ,có nhất thiết phải đẻ nhiều thế ko anh . =))

Whinny

Anh yêu nè ,sau này anh muốn đặt tên con là rì . À à ,xem nào ,đặt tên theo tên bồ cũ của em đi ( cười bí hiểm ^^ ) .Thật hả anh ,eo ôi ,có nhất thiết phải đẻ nhiều thế ko anh . =))
không đỡ được=))=))=))=))=))

b0m_lx

chịu luôn bác dreamland
sau này bác sẽ đặt tên con bác là gì :))

DreamLand

Tình yêu đúng là mù quáng nhưng hôn nhân chắc chắn là một liều thuốc làm sáng mắt ra. :)

DreamLand

DL làm gì toàn nc tình iu k ta?? Thất tình tập 10 hả =))
Làm gì có, đang tuổi iu, tuổi đương bác ơi.
Tin HOT nẹ !!

"Theo thông tin suýt chính thức, Q_hội chuẩn bị ban hành dự luật. Trong đó có 1 số điểm đáng chú ý: Phạt từ 5 đến 12 lít xăng đối với những hành vi xấu gái mà ko bịt khẩu trang khi đi ra đường. Xử phạt hành chính từ 7 đến 10 kg gạo đối với hành vi chân ngắn mà đua đòi mặc "rdzjíp". Đặc biệt, cải tạo ko giam giữ trên 6 mÙa lúa cho những đối tg."xấu kiêu sa mà tự cho mình là đẹp như thiên nga vãi hà"

b0m_lx

Làm gì có, đang tuổi iu, tuổi đương bác ơi.
Tin HOT nẹ !!

"Theo thông tin suýt chính thức, Q_hội chuẩn bị ban hành dự luật. Trong đó có 1 số điểm đáng chú ý: Phạt từ 5 đến 12 lít xăng đối với những hành vi xấu gái mà ko bịt khẩu trang khi đi ra đường. Xử phạt hành chính từ 7 đến 10 kg gạo đối với hành vi chân ngắn mà đua đòi mặc "rdzjíp". Đặc biệt, cải tạo ko giam giữ trên 6 mÙa lúa cho những đối tg."xấu kiêu sa mà tự cho mình là đẹp như thiên nga vãi hà"

=))=)=))=))=))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.