• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

b0m_lx

Bác DreamLand nói vậy chưa hẳn đã sai. Em bảo 1 + 1 = 10 có bác nào tin ko :D?

bác trả lời theo đúng thực lực cấp 1 của bác xem bằng mấy ?
cái này chỉ là kiến thức lớp 1 thôi , ngoài vòng kiến thức thì không tính
bác trả lời xem

JohnyNguyen

boy online đâu rồi ~X( sao tên bồ lại xám xám thế kia :( :-? mà ko khao ae đi chớ :p hê hê,vô đây giảm xì tress cái :( nhìn box Game mà tui muốn sssssssssssssssssspppppppppppppppppppaaaaaaaaaaaaaaaaammmmmmmmmmmmmm quá :)) =))
cả LX nữa,dạo này toàn trốn sang đây thôi :))

b0m_lx

boy online đâu rồi ~X( sao tên bồ lại xám xám thế kia :( :-? mà ko khao ae đi chớ :p hê hê,vô đây giảm xì tress cái :( nhìn box Game mà tui muốn sssssssssssssssssspppppppppppppppppppaaaaaaaaaaaaaaaaammmmmmmmmmmmmm quá :)) =))

hehe chào mừng bác đến nơi có thể spam thoải mái :))

boy_online01

bác trả lời theo đúng thực lực cấp 1 của bác xem bằng mấy ?
cái này chỉ là kiến thức lớp 1 thôi , ngoài vòng kiến thức thì không tính
bác trả lời xem
Kiến thức cấp 1: 1 + 1 = 2 (cái này ai chả biết)
Kiến thức cấp 3: 1 + 1 = 10 (trong hệ nhị phân, mà cái này ko phải ai cũng biết).
Vậy nên 1 + 1 = 2 chưa chắc đã đúng :D.
cả LX nữa,dạo này toàn trốn sang đây thôi :))
Bít khao gì đây ta :D? Thui để online bằng máy tính chọt mỗi bác một phát thanks mí đc :D.

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

Kiến thức cấp 1: 1 1 = 2 (cái này ai chả biết)
Kiến thức cấp 3: 1 1 = 10 (trong hệ nhị phân, mà cái này ko phải ai cũng biết).
Vậy nên 1 1 = 2 chưa chắc đã đúng :D

bác ghi rõ 1 + 1 cho anh em còn thảo luận cái
bác ghi 1 1 thfi ai mà biết đc
riêng cái khoản =10 thì em không biêt thật
nhưng bác ghi rõ ra để anh còn thảo luận chứ ;;)

boy_online01

bác ghi rõ 1 + 1 cho anh em còn thảo luận cái
bác ghi 1 1 thfi ai mà biết đc
riêng cái khoản =10 thì em không biêt thật
nhưng bác ghi rõ ra để anh còn thảo luận chứ ;;)

Sửa rùi nha. Tại em dùng font lởm ko hiện dấu + . ặc ặc...

AlyCuong

Active Member
Kiến thức cấp 1: 1 + 1 = 2 (cái này ai chả biết)
Kiến thức cấp 3: 1 + 1 = 10 (trong hệ nhị phân, mà cái này ko phải ai cũng biết).
Vậy nên 1 + 1 = 2 chưa chắc đã đúng :D.

Haha, 1 + 1 = 2 là bất biến.
Còn bác mà viết hệ nhị phân theo kiểu 1 + 1 = 10 như vầy cũng ăn óc vịt. Ít ra phải có số 2 nhỏ phía dưới chớ. :p

b0m_lx

Haha, 1 + 1 = 2 là bất biến.
Còn bác mà viết hệ nhị phân theo kiểu 1 + 1 = 10 như vầy cũng ăn óc vịt. Ít ra phải có số 2 nhỏ phía dưới chớ. :p

em không hiểu cái 1 + 1 = 10

gakho209

Cho các pác mở mang tí nhá. 1+1 chưa chắc bằng 2, bởi vì cái gì cũng có tính tương đối;;)

1+1 = \ + / = V = 5 đó

1+1= \ + / = X = 10 đó

thậm chí 1+ 1 = một + một = 6 (ký tự)

Đấy chính là thuyết tương đối của gakho ta đây :))

b0m_lx

Cho các pác mở mang tí nhá. 1+1 chưa chắc bằng 2, bởi vì cái gì cũng có tính tương đối;;)

1+1 = \ + / = V = 5 đó

1+1= \ + / = X = 10 đó

thậm chí 1+ 1 = một + một = 6 (ký tự)

Đấy chính là thuyết tương đối của gakho ta đây :))

thế thì bố nhà bác học cũng phải chịu bác gà khô :))

shido_katori

Active Member
TRỜI ƠIcái USB bị virus biến các folder thành shortcut hết rồi, chất xám của tui mất hết rồi :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

DreamLand

TRỜI ƠIcái USB bị virus biến các folder thành shortcut hết rồi, chất xám của tui mất hết rồi :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
Hiện thư mục ẩn đi, chưa mất đâu.

Status
Không mở trả lời sau này.