• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

rgx120

ngày hôm nay pùn quá, điện thoại ko có mà xài, box chém gió cũng chỉ mình ta với ta, nỗi lo Đại Học, ôi, sao số con khổ quá
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
đâu ...đâu làm gì...tương lai còn rông mở với rất nhiều lối đi, nên chọn ngay 1 lối cho mình. cố lên

ThanhTungHT

Active Member
ngày hôm nay pùn quá, điện thoại ko có mà xài, box chém gió cũng chỉ mình ta với ta, nỗi lo Đại Học, ôi, sao số con khổ quá
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Lo gì e.... Ko đậu đại học... E có thể làm cái khác... Học cái khác.... A học ĐH 3 năm bỏ.... Sang học nơi khác... Thấy ngon lành hơn...... Quan trọng là làm và học cái gì cũng cần đam mê và nỗ lực là ok ................................... >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

shido_katori

Active Member
đã cộng điểm vùng dc 14.5d , nếu sàn lấy = năm ngoái ta dư sức xét vô Đại Học dân lập mà học, chỉ là đóng tiền hơi nhiều thôi

ThanhTungHT

Active Member
đã cộng điểm vùng dc 14.5d , nếu sàn lấy = năm ngoái ta dư sức xét vô Đại Học dân lập mà học, chỉ là đóng tiền hơi nhiều thôi

A khuyên e là ko nên học Đại Học Dân lập ............. Chất lượng dân lập ko đảm bảo... Nếu e đam mê CNTT có thể học Aptech... NIIT...
14.5 sao e ko thi đại học Bách Khoa Hà Nội nhỉ? Đậu hệ Cử nhân Bách Khoa HN đấy... Tiếc ghê.........Các trường Đại Học phía Nam điểm củng từng ấy thôi mà...

shido_katori

Active Member
em ở Mỹ Tho mà thi đi đâu dc giờ anh, nếu nộp nv2 vô công lập thì khó vô lắm vì chắc cũng có nhiều người rớt nv1 cũng xét nv2 mà

ThanhTungHT

Active Member
em ở Mỹ Tho mà thi đi đâu dc giờ anh, nếu nộp nv2 vô công lập thì khó vô lắm vì chắc cũng có nhiều người rớt nv1 cũng xét nv2 mà

Ừm... Nếu e bỏ tiền ra học Dân Lập... Thì tốt nhât e nên dùng số tiền đó để học NIIT hoặc là Aptech... ( Ko biết e có đam mê CNTT ko?)
Hoặc là năm sau thi 1 trường khác.... Chứ học Dân lập ... Dễ nát lắm e ak :D :D :D :D

shido_katori

Active Member
CẢ NGÀY NAY TA LÀM CHỦ BOX 8, KAKAKA

(vì ko có điện thoại nên lang thang suốt ngày ở đây):|:|

bọn Aly, Whinny,b0m đâu mất hết rồi, ra đây biểu
>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

Status
Không mở trả lời sau này.