• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

TruongHan

Super V.I.P
Chọn đi ....

shido_katori

Active Member
SÁNG ĐI THỂ DỤC ĐÁ CẦU TÉ BỂ MÀN HÌNH CON 5230, THÁO RA COI THI ĐỨT CÁP CẢM ỨNG LUÔN. SỐ SAO XUI VẬY TRỜI
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

b0m_lx

SÁNG ĐI THỂ DỤC ĐÁ CẦU TÉ BỂ MÀN HÌNH CON 5230, THÁO RA COI THI ĐỨT CÁP CẢM ỨNG LUÔN. SỐ SAO XUI VẬY TRỜI
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

chúc mừng :))
mình ước điều này mà k đc =))

shido_katori

Active Member
khổ thật,khổ thật bây giờ ko còn S60v5 mà xài pùn quá đi, 7610 S60v2 chẳng có gì chơi vì cái Ram chỉ 16MB, khởi động lên là chẳng còn nhiêu, hay treo máy..... => 1202 vô đối, pin trâu sóng khỏe, ít lỗi, ko treo máy

shido_katori

Active Member
ngày hôm nay pùn quá, điện thoại ko có mà xài, box chém gió cũng chỉ mình ta với ta, nỗi lo Đại Học, ôi, sao số con khổ quá
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Status
Không mở trả lời sau này.