• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG GIẢI TRÍ CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

HuyChung

Thú thật với bạn thì mình là Việt Kiều trước jo sống bên US :D . Nay về nc làm việc và học tập (Đừng nói cho ai nge hết nhe mình dấu kỹ lắm đó :)) :D)

=))=))=))=))=))á việt kều kìa???????????????

Khoaaa

Hay nhỉ cứ ở nước ngoài thì được gọi là việt kiều thế Có ai việt kiều LÀO nữa không ????????????/

ah về Lào thì do Việt vs Lào là anh em nên ko đc gọi là Việt Kiều, Lào Kiều mới đúng :D

AlyCuong

Active Member
ah về Lào thì do Việt vs Lào là anh em nên ko đc gọi là Việt Kiều, Lào Kiều mới đúng :D

Haiz, bác nói sai rầu, cứ người VN mà ở nước ngoài zìa Vn thì dc gọi là Việt kiều thui. Lào kiều là người Lào từ nước khác zìa Lào.:D

Khoaaa

Haizz anh em trong 1 nhà mà ai lại phân biệt chứ với lại anh đang lừa HC cơ mà chú em cứ vào phá đám ko ah :D :)) Lào kiều đúng ko nè =))

HuyChung

Haizz anh em trong 1 nhà mà ai lại phân biệt chứ với lại anh đang lừa HC cơ mà chú em cứ vào phá đám ko ah :D :)) Lào kiều đúng ko nè =))

Đang lừa HC à ....Ban nick luôn hem..=))

pethuylovely

chung tình
Mặt hồ lung linh nhìn xuống .anh thấy bóng mình chìm trong đáy nước .khi anh quay đi ,hình anh tan biến
Mắt em cũng lung linh ánh biếc như mặt nước hồ thu .nhìn em bóng anh cũng chìm trong đáy mắt khi quay đi .hình anh đã bị cầm tù
thời gian trôi qua ,mọi sự đổi thay .nước hồ không còn trong vắt ,mắt em cũng đã sậm màu ,nhưng một vóc dáng cao ,gầy vẫn còn nguyên trong đáy mắt em như những ngày xưa cũ

DreamLand

DANH SÁCH NHỮNG CÂU BẤT HỦ

Một chữ TÂM ghi khắc sâu trong lòng, đời phải luôn luôn vì nhau. Một chữ NHẪN phải luôn kiên trì nên sống phải thật "NHẪN TÂM"...

Anh có một nhan sắc không bao giờ đụng hàng...

Từ nhỏ tôi đã bị mọi người chê là xấu xí, mắt tôi chỉ hơi hí thôi...

Anh không đẹp nhưng mà anh độc...

Phải tự tin như là uống Milo, như đang xài Kotex...

Tôi xài Durex chứ không xài Kotex...

Lúc tôi còn nhỏ, mẹ tôi hay dạy: "Đã là dân chơi thì không được sợ mưa rơi"...

...

Chị rất là thích em, sân khấu này là của em...

Em đừng quá tự ti vào hình thể của mình...

Mình xấu nhưng mình biết phấn đấu, mình chịu khó làm giàu thì sẽ có nhiều người yêu dấu mình như 1 con gấu. Chứ còn mình xấu mình còn hay làm mẫu thì giống như 1 đĩa thịt trâu ở trên bàn nhậu

...

Tôi sẽ chia sẽ cùng với anh, tôi ko chắc sẽ làm anh vui nhưng chắc chắn sẽ cười vào mặt anh :))

...

HuyChung

DANH SÁCH NHỮNG CÂU BẤT HỦ

Một chữ TÂM ghi khắc sâu trong lòng, đời phải luôn luôn vì nhau. Một chữ NHẪN phải luôn kiên trì nên sống phải thật "NHẪN TÂM"...

Anh có một nhan sắc không bao giờ đụng hàng...

Từ nhỏ tôi đã bị mọi người chê là xấu xí, mắt tôi chỉ hơi hí thôi...

Anh không đẹp nhưng mà anh độc...

Phải tự tin như là uống Milo, như đang xài Kotex...

Tôi xài Durex chứ không xài Kotex...

Lúc tôi còn nhỏ, mẹ tôi hay dạy: "Đã là dân chơi thì không được sợ mưa rơi"...

...

Chị rất là thích em, sân khấu này là của em...

Em đừng quá tự ti vào hình thể của mình...

Mình xấu nhưng mình biết phấn đấu, mình chịu khó làm giàu thì sẽ có nhiều người yêu dấu mình như 1 con gấu. Chứ còn mình xấu mình còn hay làm mẫu thì giống như 1 đĩa thịt trâu ở trên bàn nhậu

...

Tôi sẽ chia sẽ cùng với anh, tôi ko chắc sẽ làm anh vui nhưng chắc chắn sẽ cười vào mặt anh :))

...

Toàn đụng phải đồ chi em phụ nữ sợ ...=))=))=))

danny_guan

1 Con heo đang lười biếng ko lo làm việc chỉ biết ngủ ^^

Thật là thất vọng quá đi. Ae hãy chém mạnh tay vào nhé đừng sợ vì có mình bảo kê cho

Diễn Viên Chính : TruongHan

Diễn Viên Phụ : danny_guan & hot Girll

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

kidhack

Trời, 2 thằng bay 1 đứa quậy 1 đưa ngủ Hay ghê ha. ~X( .Tao đuổi hết .Chừa nhỏ áo vàng lại =))

HuyChung

Thật là thất vọng quá đi. Ae hãy chém mạnh tay vào nhé đừng sợ vì có mình bảo kê cho

MEM này đưa cảnh ngủ của Trươnghan lên tội nặng đây???? tư thế ngủ đẹp =))

Hoden

Super V.I.P

đuổi việc là vừa gòi....ngủ chảy ke luôn gòi kìa =))

danny_guan

Đừng la lớn quá mấy pác TruongHan vẫn chưa biết đâu, đề phòng TruongHan biết xóa bài đấy.

HuyChung

Đừng la lớn quá mấy pác TruongHan vẫn chưa biết đâu, đề phòng TruongHan biết xóa bài đấy.

Cậu đã bảo với ae là không sợ mà chém mạnh tay có cậu bảo vệ ....rút thôi!!!!!!!!!!!!!1111111

Status
Không mở trả lời sau này.