• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG GIẢI TRÍ CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

NgocHoan

Thành quả trên PDA thật sung xướng !​

Tui đi một trặng đường dài mới được thế này đây :O:O:O

Chỉnh sửa cuối:

HotelHoangMinh

Thành quả trên PDA thật sung xướng !​

Tui đi một trặng đường dài mới được thế này đây :O:O:O

Cuối tháng này em sẽ nhận được món quà lớn từ PDAViet. Chúc mừng em!=D>=D>=D>

nhưng nhắc em nhớ sửa lỗi chính tả: sung sướng chứ không phải xướng; chặng đường chứ không phải trặng:p

NgocHoan

Cuối tháng này em sẽ nhận được món quà lớn từ PDAViet. Chúc mừng em!=D>=D>=D>

nhưng nhắc em nhớ sửa lỗi chính tả: sung sướng chứ không phải xướng; chặng đường chứ không phải trặng:p

giải trí mà anh , em ccoos ý để thu hút mọi người đó , mà quà gì đó anh bật mí nhé hồi hộp quá ..:-/:-/:-/

NgocHoan

Mỗi tháng PDAviet thường có sự kiện gì?? Không biết thì ko đc nhận quà đâu nha bác :))

Cũng phải nói thật chứ tui tham gia vào diễn đàn cũng chưa được lâu cho lắm , có lẽ là nhiệt tình quá nên " say "

JuRay-Duan cung chải qua rồi ah thôi chỗ anh em share cho mình biết chút đi ha thanks bạn luôn .

Khoaaa

Chào các bạn mình là thành viên mới xin hân hạnh đc làm quen, hihi :D :D :))
Bleh Bleh

HuyChung

Chào các bạn mình là thành viên mới xin hân hạnh đc làm quen, hihi :D :D :))
Bleh Bleh

Nick Lạ quá ta ai đây nhỉ nhưng nếu như thay cái avatar đi thì tui không nhận ra ai mất vkhoalk đây phải không nhỉ???!!!! kakakaka =))=))=)) Chốn đâu được~X(

Khoaaa

Nick Lạ quá ta ai đây nhỉ nhưng nếu như thay cái avatar đi thì tui không nhận ra ai mất vkhoalk đây phải không nhỉ???!!!! kakakaka =))=))=)) Chốn đâu được~X(

Khửa khửa..... vkhoalk giờ đã là " Dĩ Vãng". Now !! It's me , Khoaaa :D :D

Khoaaa

tên của bác tức cưới quá,..... nghe phiên dịch như tiếng của Việt Kiều.:D:p

Thú thật với bạn thì mình là Việt Kiều trước jo sống bên US :D . Nay về nc làm việc và học tập (Đừng nói cho ai nge hết nhe mình dấu kỹ lắm đó :)) :D)

Status
Không mở trả lời sau này.