• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản edit lại từ CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) by ThanhTungHT for 523x

ngocthuan92

uh.mình cũng thấy vậy đó,ngay từ đầu mình jaf bản up cho 5233 mình đã thấy pin mau hết thật đấy.
mình tìm mod pin trâu để cho vào xem có khá hơn không mà kiếm mãi cũng không có. pro nào có cho mình xin với.:D

Mod Ram với + mod CPU thử đi bạn

coc3k

Member
uh.mình cũng thấy vậy đó,ngay từ đầu mình jaf bản up cho 5233 mình đã thấy pin mau hết thật đấy.
mình tìm mod pin trâu để cho vào xem có khá hơn không mà kiếm mãi cũng không có. pro nào có cho mình xin với.:D
mún pin trâu thì có thể dùng mod này http://www.mediafire.com/?ayb0p9sk7dl4hda mà mình nói trước cho mod này vào thì hiệu suất làm việc chậm đó nha, vì mún chạy nhanh thì phải tốn pin không mún tốn pin thì phải chấp nhận chạy chậm:))

binh0x

ThanhTungTH cho mình xin mod để cho vào cfw x6v40 mod code video dc k ạ.trước dùng bản 03 của bạn xem dc....nhưng mình jaf bản đó lại thì lại k xem dc tất cả định dạng :(
yahoo; nh0x_nghj_nh0x_can_p3_pen_nh0x
hướng dẫn cho mình cụ thể cách dùng để k bị xung đột w các phần mềm khác dc k ạ.thks

wonbejn

ThanhTungTH cho mình xin mod để cho vào cfw x6v40 mod code video dc k ạ.trước dùng bản 03 của bạn xem dc....nhưng mình jaf bản đó lại thì lại k xem dc tất cả định dạng :(
yahoo; nh0x_nghj_nh0x_can_p3_pen_nh0x
hướng dẫn cho mình cụ thể cách dùng để k bị xung đột w các phần mềm khác dc k ạ.thks

hàng này xài cho 523x mà bạn.....................:(

binh0x

nhưng vì lúc trc anh tung co làm cho all model mà giờ k thấy xuất hiện mà chủ đề đã khoá nên mới sang tận đây

missthuha

miss xài bản rof2 của anh tùng rất tốt bị lỗi thanh trượt rật mak hok mún flash lại máy hic...
jạo này ít ngưới có t́âm huyết cook cho 5230 wá mà là thì hay cá nhân hoá...cứ choa pm này pm nọ hic.

foreverthuy

bản này có dùng được belle không mọi người? Thấy có người nói bản này chạy belle bị lỗi?:-?

bomvsbong

Ah mình xem tivi free qua realplayer. (đuôi .ram ý) trươc mình chưa flash thj xem dk nhưng flash xong thj k xem dk. Mình thử k0n n97 mini của ông anh kũg vậy. Có cák nào khắk phục k pạn.