• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản edit lại từ CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) by ThanhTungHT for 523x

nguyenhung15692

up bãn fix có những thứ mới nè:
- fix hoàn toàn lỗi camera khi chọn người dùng xác định+ chụp hình đẹp hơn =D>
- có thể nói là mượt hơn bản cũ
- Ovi Store bản mới nhất
- bỏ căn giữa n8 vì nó không đẹp cho lắm
bạn oi core của bạn chỉ add thêm quickofice vào hay có gì nữa không. để đỡ phải down lại core :D

tammao05

sao không đc bạn. trước tiên cài SPB.Software.Weather.v2.0.395.S60v3.v5 > cài SPB_Weather_N97_Patch xong vào ứng dụng add tỉnh của mình còn nếu thành phố nước ngoài không xài có thể xóa sau đó bấm cái hình vòng tròn bên cái hình cài đặt rùi ra ngoài bấm thêm widget là có
em tìm mãi mà không thấy cái hình vòng tròn bên cái hình cài đặt đâu cả, bác chỉ cho em bằng hình ảnh đi. thank bác

coc3k

Member
em tìm mãi mà không thấy cái hình vòng tròn bên cái hình cài đặt đâu cả, bác chỉ cho em bằng hình ảnh đi. thank bác
ax. nó có 5 dãy 5 icon cái đầu là cài đặt, cái 2 là quả địa cầu, cái 3 là connet, cái 4 là thoát, bạn chọn cái connet

tammao05

ax. nó có 5 dãy 5 icon cái đầu là cài đặt, cái 2 là quả địa cầu, cái 3 là connet, cái 4 là thoát, bạn chọn cái connet
em vào connet nhưng thấy nó bắt kết nối mạng. kết nối xong thì chẳng thấy j cả. hix . đã bác nào làm được chưa
dù sao cũng thank bác

coc3k

Member
em vào connet nhưng thấy nó bắt kết nối mạng. kết nối xong thì chẳng thấy j cả. hix . đã bác nào làm được chưa
dù sao cũng thank bác
sao lạ vậy ta sao mình làm lúc nào cũng đc hết
thôi mình bày bạn từ đầu nha
cài xong > vào cài đặt > add city > by GPS > chọn thành phố > bấm cài đặt remove city những thành phố nào mình không dùng > bấm connet lần nữa > ra ngoài HS > bấm options > edit content > bấm tiếp options > add content > spb weather > done > zậy là xong như thế này mà không đc nữa thôi mình chịu :p
mà sao nói thank mà sao không chịu bấm thank luôn rứa :( :D

bacnamntp

ai biết mod ký tự lạ trong camera không chỉ mình với. Bản 5800v60 của thanhtung ấy:((

coc3k

Member
ai biết mod ký tự lạ trong camera không chỉ mình với. Bản 5800v60 của thanhtung ấy:((
cái đó lúc trước trong topic thanhtung có rồi mà bạn bạn thử zô topic thanhtung lại xem download đc không

demngoclan

Mình rất thích fw này.nhẹ,chạy mượt.bật hiệu ứng rùi mà chạy ok.cài nhiều fw khác trên pdav cuối cùng cũng quay về bản này.ᒺ

coc3k

Member
Mình rất thích fw này.nhẹ,chạy mượt.bật hiệu ứng rùi mà chạy ok.cài nhiều fw khác trên pdav cuối cùng cũng quay về bản này.ᒺ
có bản mới rùi luôn đó bạn, bản này mượt hơn cũ luôn;;)

anh_pc_14123

cho mình bản swipe unlock được không bạn, mình ko biết chinh rof , 5230 nhé bạn, cám ơn nhiều

coc3k

Member
cho mình bản swipe unlock được không bạn, mình ko biết chinh rof , 5230 nhé bạn, cám ơn nhiều
bạn chỉ cần bung rofs2 ra rồi cho mod swipe unlock vào là đc có topic hướng dẫn phía trên luôn kìa

bacnamntp

cái đó lúc trước trong topic thanhtung có rồi mà bạn bạn thử zô topic thanhtung lại xem download đc không
Mình vào rồi và link đã die. Không biết bạn giúp mình được khôngX_X