• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm tạo C2Z cực kỳ dễ dành cho mọi người!

hantinhtu_baby

@mrthang79 lỗi của bạn là không kết nối ổ đĩa chung đc đúng kô?chắc do usb and pc có vấn đề rùi,bạn dùng máy gì?và cFw nào nào vậy?

mrthang79

@mrthang79 lỗi của bạn là không kết nối ổ đĩa chung đc đúng kô?chắc do usb and pc có vấn đề rùi,bạn dùng máy gì?và cFw nào nào vậy?

đúng rồi
mình dùng N97 CFW #1 của ntv_79 ...kết nói pc suite ok nhưng kết nói ổ đĩa chung không nhận
ra yh giúp mình nhé
yh mình girls_food_79

hantinhtu_baby

đúng rồi
mình dùng N97 CFW #1 của ntv_79 ...kết nói pc suite ok nhưng kết nói ổ đĩa chung không nhận
ra yh giúp mình nhé
yh mình girls_food_79

đúng rồi
ra yh giúp mình nhé
yh mình girls_food_79

Dùng Cfw ntv_79 thì chạy soft này trên đthoại xem mình tex thành công trên nhiều Cfw rồi đấy!Cách dùng cài đặt như như 1soft bthường xong ->click icon->mở ->tùy chọn->generate->xong vào xplore thấy c2z.rmp->di chuyển đến thư mục PATCHES ->vào rompatcher apply bthường.
Chúc bạn thành công!

mrthang79

Dùng Cfw ntv_79 thì chạy soft này trên đthoại xem mình tex thành công trên nhiều Cfw rồi đấy!Cách dùng cài đặt như như 1soft bthường xong ->click icon->mở ->tùy chọn->generate->xong vào xplore thấy c2z.rmp->di chuyển đến thư mục PATCHES ->vào rompatcher apply bthường.
Chúc bạn thành công!

không được bạn ơi.mình làm y vậy .rompather nó không nhận..

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 51 minutes:

thành công rồi mình làm theo bài này được nè http://www.pdaviet.net/showthread.php?75452-Hiệu-ứng-giao-diện-Effects-Theme-FP2

mưng quá..để cài theme thử

thanks

Chỉnh sửa cuối:

hantinhtu_baby

Chúc mừng :)) dùng cái này vọc effects à?tốt nhất là thích cái gì thì tự cook vào rom thì hay hơn là apply c2z chỉ lâu lâu vọc chơi lấy ra lèo thui!Chứ c2z hay xung đột nhiều soft lắm!

hantinhtu_baby

xạo quá em tao dc khi dung lỗi hết ttpod và một số ứng dụng.hic=>delete

Nói rỏ đi bạn lổi gì và lổi như thế nào?hay cố tình gây nhiễu vậy?chụp hình lên xem nào,c2z nó kô gây lỗi như bạn nói mà chỉ không cho chạy ssong vs 1số soft thui!kô thích thì vào off đi là okê.

mrthang79

Chúc mừng :)) dùng cái này vọc effects à?tốt nhất là thích cái gì thì tự cook vào rom thì hay hơn là apply c2z chỉ lâu lâu vọc chơi lấy ra lèo thui!Chứ c2z hay xung đột nhiều soft lắm!

vậy ah..sài 1 thơi gian chán liền ah..và có mấy cái khác hay hơn lại cài tiếp thôi..mấy ngày trước hack máy nhiều quá sợ nó hư :p

Trunghuy90

e cũng bị y như pro nói.cứ mỗi khi apply là đc 1 lúc là máy cứng đơ phải tháo pin mới trị đc nó.mãi về sau mới biết là tại con c2z trong rompatcher này.xong rùi e delete nó luôn.k chơi vs đồ chết người ấy nữa.hjhj

hantinhtu_baby

e cũng bị y như pro nói.cứ mỗi khi apply là đc 1 lúc là máy cứng đơ phải tháo pin mới trị đc nó.mãi về sau mới biết là tại con c2z trong rompatcher này.xong rùi e delete nó luôn.k chơi vs đồ chết người ấy nữa.hjhj

Máy đơ như bạn thì mình ko gặp,Bạn dùng máy gì fw nào?Ngày trước mình xài fw mặc định hellox hay bị restars máy và nhiều soft ko cho chạy song song nhưng bây giờ xài Cookfw nên hiện tượng đó không còn nửa.Khi nào c2z củng Autoapply sẳn à!
Xài cfw đi bạn!

ngviethoa

Máy đơ như bạn thì mình ko gặp,Bạn dùng máy gì fw nào?Ngày trước mình xài fw mặc định hellox hay bị restars máy và nhiều soft ko cho chạy song song nhưng bây giờ xài Cookfw nên hiện tượng đó không còn nửa.Khi nào c2z củng Autoapply sẳn à!
Xài cfw đi bạn!

hik.sao lại đào mộ lên thê này hở thành viên cấp 5

phamtheanh2801

có ai gặp tình trạng như mình không,dùng c2z sau khi aply thì lỗi linh tinh cả,nghe nhạc die,ovi die...có phải do c2z không?

hantinhtu_baby

sao máy e apply c2z không đc,máy toàn khởi động lại thôi...nản quá

Như vậy là biển đỏ rùi đó!
Hiện tại các bản cookfw trong frum đều tích hợp c2z vào trong rom rùi mà.C2z tích hợp trong rom thường không gây lỗi gì so vs cách làm trên.

hantinhtu_baby

đã ấn ổ kết nối vs pc nhưg nó báo kô có file EFSrv.dll @@.. cái này là sao

Bạn đả coppy file đó trong z:\sys\bin\EFSrv.dll ra ổ E:\ trên điện thoại chưa?
Thử lại lần nửa đi bạn rất đơn giản mà.