• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm hỗ trợ Volume cho các cuộc đàm thoại 2 chiều

traihp9001

Well-Known Member
Nuance.TALKS.Premium.v3.52.6.S60v3.SymbianOS9.1.Cr acked.Read.NFO-illusion
Phần mềm khá hay , nhiều tính năng khác.Ví dụ : Tự động đọc tên người hoặc số điện thoại gọi đến & gọi đi , đọc tin nhắn (= tiếng anh) . Các bạn tự text thêm nhé .
Cài file vcm3rd_enu_Samantha_5_0_9.sisx trước sau đó cài file Nuance.TALKS.Premium.v3.52.6.S60v3.SymbianOS9.1.Cracked.Read.NFO-illusion.sis
Đăng kí xong nhớ restart lại máy nhé. ( nhớ ấn nút Thanks kìa )

code : 9999999999888888888​

Phiên bản 4.11.3

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
ko cài được ,báo install base data first...check lại dùm nha

Mình cũng vừa tex thử trên n92 đã hack phone lỗi báo y chang không hiểu lý do cần xem lại bạn traihp9001 nhé.:O:O:O

thanhvh

Mình cài được rồi nhưng chưa biết cách sử dụng phần chỉnh âm cuộc gọi. Bạn nào dùng rồi up bài hướng dẫn giúp mình. thanks

MinhThang

Manager
Mình cài được rồi nhưng chưa biết cách sử dụng phần chỉnh âm cuộc gọi. Bạn nào dùng rồi up bài hướng dẫn giúp mình. thanks

Chỉnh volume hả bạn có hình minh họa thật rõ rồi mà nhìn đó bạn làm theo là được hà không khó đâu có vọc mình mới rành =D>=D>=D>

thanhvh

Volume trên hình minh họa chỉ tăng âm lượng đọc tin nhắn, danh bạ và đọc số gọi đến thôi.
Còn âm lượng cuộc gọi mình thấy kô thay đổi gì cả. Dù sao cũng thank bạn.

dongdieu

mà phần mềm này khởi động lị là nó đọc các từ tiếng anh cho mình hix phải vao pm đó tắt đi ko nhao lên nữa

dongdieu

phải reg mới thấy đc các chức năng của nó bạn à.vào phần manual registration và nhập code của chủ top là ok mà

vietthanhster

Lam the nao de tang Volume khi noi chuyen, con E51 cua toi nghe hoi be, toan phai bat loa ngoai. Xloi vao tren dt nen k viet co dau dc