• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm hỗ trợ Volume cho các cuộc đàm thoại 2 chiều

dongdieu

bó tay mình ko thể hiểu đc cách tăng volume .đấy là tăng volume cho đọc số điện thoại chứ đâu phải âm cuộc gọi ....................cài cái này vô ích:D

vohoangson2323

nghe nhìu bạn cmt là ct này kô tăng âm lượng cuộc gọi chứ kô thì đg rất cần ,loa trg n95 ở ngoài đường nghe nhỏ quá

kobietgi1

pm này làm tiếng đàm thoại to lên hả bạn , mình thấy máy của mình khi nc toàn phải giảm âm lương xuống kẻo điếc tai . Hay là nó làm tiếng Vang , Echo , hay là gì ko hiểu lắm.

vohoangson2323

đã bấm thanks cho chủ topic giờ thành công rùi phải thanks thêm ở đây nữa ,phần mềm này quả là tuyệt vời cho các bạn có loa thoại nhỏ ,tui xài con n95-1 máy vì già cỗi nên đã thay loa mà cũng chẳng cải thiện được gì may nhờ gặp pm này bây giờ nghe sướng lỗ tai ,đúng ra phần mềm này dùng cho người khiếm thị ,nó hướng dẫn từng icon ,từng số bàn phím bằng giọng nói nhg nó cũng đặc biệt tăng âm thanh loa thoại lên ,các bạn có nhu cầu tăng âm loa thoại hãy sử dụng và hãy thank chủ topic! tiêu đề topic rất chính xác !

hungtdh2006

cài đặt như thế nào để cho âm thoại to hơn vậy bạn, mình chỉ thấy là chỉnh volume cho người đọc nội dung mà mình đang truy nhập chứ có thấy âm cuộc thoại to hơn đâu bạn.

vboytn

Nuance.TALKS.Premium.v3.52.6.S60v3.SymbianOS9.1.Cr acked.Read.NFO-illusion
Phần mềm khá hay , nhiều tính năng khác.Ví dụ : Tự động đọc tên người hoặc số điện thoại gọi đến & gọi đi , đọc tin nhắn (= tiếng anh) . Các bạn tự text thêm nhé .
Cài file vcm3rd_enu_Samantha_5_0_9.sisx trước sau đó cài file Nuance.TALKS.Premium.v3.52.6.S60v3.SymbianOS9.1.Cracked.Read.NFO-illusion.sis
Đăng kí xong nhớ restart lại máy nhé. ( nhớ ấn nút Thanks kìa )

code : 9999999999888888888​

Phiên bản 4.11.3

Bạn up ljnk khác đi.Media k d0wn đc:-??

hungtdh2006

hic, mod của rum nên delete hoạc yêu cầu chủ topic chỉnh lại tiêu đề vì bản chất phần mềm này là dùng cho người khiếm thị khi họ không thể nhìn được màn hinh, THÀNH VIÊN CẤP 5 CỦA FORUM MÀ CÒN CÓ NHỮNG LỖI NGỚ NGẨN NHƯ THẾ NÀY SAO. Nó không có tác dụng chỉnh volume imcoming call cho cuộc gọi to hay nhỏ hơn gì cả. mình đã search phần mềm này rồi. hiện vẫn chưa TÌM THẤY phần mềm nào có thể làm cho volume cuộc gọi to hơn mạc định của nhà sản xuất. thiết nghĩ chỉ vì cái tiêu đề đầy ác ý này của chủ topic mà làm nhiều người mât thời gian tim hiểu và get nothing. Mod Thắng làm cái gì đó đi chứ. các thành viên khác trong diễn đàn cũng có chung nhận xét như mình đó.

hic, mod của rum nên delete hoạc yêu cầu chủ topic chỉnh lại tiêu đề vì bản chất phần mềm này là dùng cho người khiếm thị khi họ không thể nhìn được màn hinh, THÀNH VIÊN CẤP 5 CỦA FORUM MÀ CÒN CÓ NHỮNG LỖI NGỚ NGẨN NHƯ THẾ NÀY SAO. Nó không có tác dụng chỉnh volume imcoming call cho cuộc gọi to hay nhỏ hơn gì cả. mình đã search phần mềm này rồi. hiện vẫn chưa TÌM THẤY phần mềm nào có thể làm cho volume cuộc gọi to hơn mạc định của nhà sản xuất. thiết nghĩ chỉ vì cái tiêu đề đầy ác ý này của chủ topic mà làm nhiều người mât thời gian tim hiểu và get nothing. Mod Thắng làm cái gì đó đi chứ. các thành viên khác trong diễn đàn cũng có chung nhận xét như mình đó.
chiếc điện thoại chỉ nhỏ gọn trong lòng bàn tay,còn ứng dụng thì bao la.Không lẽ vì không sử dụng được mà cay nghiệt vậy sao,hãy trải lòng ra đi nào các bạn