• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cực đỉnh (StyleTap-giả lập Palm OS trên S60v3)

Status
Không mở trả lời sau này.

hvnh

pk911

PALM OS trên PDAVIET đã die lâu lém rùi,kiểu này bác thiện mún hâm nóng lại box đó đây,em vừa ghé thử nhưng toàn thấy bài viết từ năm nào ko àh?????

quangvan80

phần mềm này hay tuyệt là không phải bàn cãi nưa
có điều mọi người cố gắng đóng góp ứng dụng và game để anh em test thôi
ê63 chưa bao giờ mơ thế mà hôm nay thành sự thật. thank

stupid1314

Bạn Thiện ơi, sao máy của mình cài vào được rồi sau đó khởi chạy thì nó báo eror: Initialization-cannot find/open SytemResources.stp, sau đó là : Failed to load sýtem fonts . Còn khi mình vào X-plore như bạn hướng dẫn nhưng hok thấy mấy cái đuôi như bạn nói, mà bạn bảo coppy, vậy coppy vào đâu. Xin bạn chỉ dùm, thank bạn nhiều.

thanhtungsx

Remove cài lại. Vẫn lỗi thì để dịp khác format rồi cài lại

Dịp khác là nâng cấp máy mới hả Thiện ?

stupid1314

À, vậy là mình chỉ cần coppy file nào có đuôi là PRC hay PDB vào trong mục như bạn nói rồi cài vào máy là được phải hok bạn?

stupid1314

Tại vì máy của mình nó cứ hiện error hoài nên nản quá, chắc bó tay rồi. Dù gì cũng thank các bạn nhiều.

cobolboy88

up lên nào ! phần mềm khá hay ! mình rất thích phần mềm này ! tuy chỉ mới cài 1 soft quản lý file của bác thiện ! nhưng thấy rất đã :)) !mai vọt tiếp vậy ^^!

KIENDT11

Phần mềm này quá đỉnh nhưng N73 Ram ít quá nên chạy các Game của Palm thì rất chậm!.

jony982

trước kia thấy chán cái n73me lắm vì ram ít,hao pin định quảng rồi! :))nhưng nay có vothien thì thấy nó cũng lắm tính năng ấy chứ! \-/
tiếp tục phát huy nha Thiện

KIENDT11

Hi hi! vừa làm xong vụ chạy chương trình ở chế độ sạc. Ram n73 lên được 30mb nếu như tắt bớt các ứng dụng không cần thiết.Cái này chạy vô tư nhưng vẫn không chạy nỗi Windows 3.1 chắc nó cần đến 32Mb. Vì đã test thử trên 5800 rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.