• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cực đỉnh (StyleTap-giả lập Palm OS trên S60v3)

Status
Không mở trả lời sau này.

hurryghost

Cái ReExplore này có giải nén, mở được file rar,zip đâu ạ. Em dùng Explore quen rồi, bản 1.43 ok mà, có bị bệnh j đâu.

Cleonardo

Mình vừa test thử vài 3 món, đúng là chạy rất ngon :D
mình đã chép vào E:\Other\StyleTap\db nhưng vẫn ko thấy thàng resco explore đâu..

Cleonardo

Bấm vào Danh sách>nhấn phím điều hướng qua phải đến Options>Font...

Vì là phần mềm Full... Nếu đòi đăng ký thì cứ táng 12345 vào là OK

chỉnh chữ to lên mà ko có thắng font thiện ới .....cuối cùng cũng tìm ra đc.

Chỉnh sửa cuối:

thamky

Pm giả lập cài ok nhưng file chép vào có vấn đề...Mình làm theo hướng dẫn nhưng nó báo load file lổi.mình dùng e71

Xgamex

Đừng hỏi như vậy chứ bạn:-?! Chép thế nào thì xóa thế ấy
Kô xóa kiểu đó được đâu vothien12345, nếu xóa sẽ kô vào được chương trình StyleTap nữa mình vừa mới vọc xong :( Mà khi vào nó chuyển thành file.stp ???

thamky

Thế cái này có vấn đề không >> Cũng E71 nhé

Xem lại con vợ của bạn đi, chắc cho nó đi Từ Dũ được rồi đó=))
Kaka.vấn đề là soft khác thì ok mà em resco explore bị như vậy mới đáng bàn.bạn có thể cho mình cái soft resco exp mà bạn đang dùng test nha.thanks

troly

Well-Known Member
Hay,hay. Đang ở cơ quan, mượn cái USB 3G của thăng em không giám tải về để test.

hvnh

cái chính là các bác thích đồ lạ thui , ít time sau là chán nó ngay , ngày trước bác nouvu up bên game nghe giới thiệu rất hoành tráng , cài đặt xong xuôi toàn và chơi đc 1 tẹo là nó báo lỗi (lần đó ko tiến xa hơn là giả lập phần mềm mà chỉ giả lập 1 game :)) tiếc thật )
Xin nói rõ thêm rằng X-plore chẳng thể nào so sánh với RescoExplorer, ai đã từng dùng Windows Mobile sẽ hiểu
mình chưa dùng windowsmobile nhưng khi sử dụng RescoExplorer qua 1 phần mềm trung gian thì ko thể bằng xplore đc rùi , mới test qua thấy chậm hơn xplore nhìu là chán rùi

zidane89

Nghịch soft thì được chứ chơi game của nó em thấy còn chậm lắm.

Caominh171

Vothien đã từng biến đt SYM (chính xác là N73) thành iPhone (qua MobiHeart), giờ lại thành PalmOS rùi :D =D>=D>

KIENDT11

Công nhận mấy cái game của Palm chơi hay thiệt, hay nhất là cái game sắp kim cương chơi cứ như là trên PC vậy nhưng khổ nỗi N73 Ram ít quá nên chạy rất chậm. Không biết cái này chạy trên N82 có nhanh ko nữa.
Đúng là Symbia quá đỉnh, hôm trước giả lập DOSBox chạy Windows 95, hôm nay giả lập Palm nữa. Chỉ tiếc N73 yếu quá không thể cài được Windows, để hôm nào xem bài Tăng Ram của Bác Thiện để thử cài nó xem có được không.

Status
Không mở trả lời sau này.