• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OperaMini 6.0 (Sisx) VI - Duyệt web nhanh như gió

n812g

tuanloc ơi,lạc đề tí nha.bạn rảnh thì up lại cho mình xin O 4.2 vh đi.không thể vào trang chủ của nó để down được.Thanks bạn

Trunghuy90

tuanloc ơi,lạc đề tí nha.bạn rảnh thì up lại cho mình xin O 4.2 vh đi.không thể vào trang chủ của nó để down được.Thanks bạn

quên 4.2 đi bạn ơi!
4.2 lấy đâu ra chế độ thu phóng mà Dow media fire.
Ít nhất thì 5.1 có thể làm đc vc này!

KenVy

Xin hỏi cái nì nghe nhạc online có được hok vậy mấy ae ?

tuanloc1

quên 4.2 đi bạn ơi!
4.2 lấy đâu ra chế độ thu phóng mà Dow media fire.
Ít nhất thì 5.1 có thể làm đc vc này!

Down bình thường Huy ơi. Chỉ cần tắt chế độ tải ảnh và di động đi thôi. Từ nào giờ anh chỉ dùng OPera down thôi mà!

MinhThang

Manager
Mấy cái trang đầu mặc định của nó có xoá đi dược không anh em? Hồi giờ có bao giờ dùng đâu nay tập tò dùng đọc báo chơi.

MrwOrm

Mấy cái trang đầu mặc định của nó có xoá đi dược không anh em? Hồi giờ có bao giờ dùng đâu nay tập tò dùng đọc báo chơi.

anh di chuyển đến chỗ đó ấn phím 1 là nó hiện ra chỉnh sửa, xóa

Trungls

Muốn vào trang của Opera hình như phải chuyển DNS.
Cả ở máy tính lẫn điện thoại. Không sử dụng DNS là mình không vào được Opera.com.
Sử dụng DNS của Google thì vào bình thường.

Trang trước có bạn nhận xét gõ chữ hơi chậm, máy mình E63 không bị.

KenVy

mình cần 1 thằng giống skyfire, có ae nào biết chỉ giùm mình với, Skyfire ko sử dụng được nữa khiến mình như điêu đứng luôn.

kisslove22592

Quá tuyệt! Bản này em thấy ngon nhất tù trước tới giờ. Thanks anh nhiều. Ngàn lần thankiu anh. :D:D:D:D:D:D:D:D:D

AlyCuong

Active Member
Mà mấy bản sau này k thấy chổ chọn skin giống như hồi 4.2 nữa.

TrieuNhan

- Update thêm bản Opera Mobile V11.00(1396) . Bản này Mình cũng đã Edit Build SIS lại và loại bỏ hết những ngôn ngữ thừa ko cần thiết chỉ để lại duy nhất 2 ngôn ngữ chính EN và VN vào 1 file cài đặt cho nhẹ máy :p
- Cũng xin lưu ý thêm các bạn là nếu máy điện thoại của Bạn mà để ngôn ngữ máy English thì ứng dụng sẽ là Tiếng Anh , Còn điện thoại để ngôn ngữ Tiếng Việt thì phần mềm sẽ là ngôn ngữ Tiếng Việt
- Phiên bản hỗ trợ hết và chạy trên các dòng máy S60v3 , S60v5 và Symbian^3
- khuyên các Bạn với những máy có bộ nhớ RAM thấp thì ko nên cài >:) , Vì Opera Mobile này ngốn RAM khủng khiếp :))

Click to download

Linh tải trên Mobile

se7enlove1608

ram 128 em chả lo nhưng mà cái này chậm rề rề(cho dù là dùng wifi) nên chả mấy khi em dùng,opera 5 rồi 6 em không dùng được wifi,chán thế!

TrieuNhan

ram 128 em chả lo nhưng mà cái này chậm rề rề(cho dù là dùng wifi) nên chả mấy khi em dùng,opera 5 rồi 6 em không dùng được wifi,chán thế!

Máy của Tôi chạy phà phà . Dù cho là kết nối Wifi hay là GPRS thì vẫn thế . Ko phải phiên bản này mà là những phiên bản trước vẫn OK như thường >:)

onelove27

Bác nào biết dow mediafire ngay trên opera 6 đc ko.Mình dow mediafire nó toàn nhảy ra duyệt web của máy thôi khó chịu lắm.Nhiều bài cũng nói nhưng đọc khó hiểu vs cả chỉ dow trên mediafire ở bản opera 4 thui hay sao ý.