• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

saodoingoi142

Moderator
Bạn qua bên Box S60_Viet hoa xem sao???

Cảm ơn bạn! Phần mềm này mình đã thử, nhưng nó không có tác dụng trên 7610 mặc dù các dòng điện thoại khác như 3230, 3650 ... vẫn hoạt động tốt.

Bạn qua bên Box S60_Viet hoa tìm xem sao??? Hình như cái này mình đã có nghe nói đến bên Box S60 _VH đó!!!;;);)

linh1612

xin phần mềm đọc số điện thoại. ví dụ khi có ai gọi đến sẻ đọc số điện thoại học tên (đọc tiếng gì củng đc tiếng việt càng tốt) đang dùng n 70 me

Kojiro

Super V.I.P
xin phần mềm đọc số điện thoại. ví dụ khi có ai gọi đến sẻ đọc số điện thoại học tên (đọc tiếng gì củng đc tiếng việt càng tốt) đang dùng n 70 me

Chẳng biết ai đang xin PM vì câu cú chẳng có 1 cái chủ ngữ nào :|

songtu1412

mình tìm ko ra cách hướng dẫn cụ thể cách sử dụng Smart Setting mấy bạn giúp dùng mình nha thank mấy bạn nhìu mình đang xài N72 1 lần nữa cảm ơn mấy bạn nhìu

Giúp mình tìm phần mềm ghi âm cho n72 mà không có tiếng píp với,mà ghi được cả hai chiều,khi vừa gọi di hay gọi đến,pm hỏi có muốn ghi âm không luôn,rất tiện.cả font chữ cho n72 với,mình cái nhiều lắm rùi nhưng vẫn không pm nào được cả,thank trước nha,

DreamLand

Giúp mình tìm phần mềm ghi âm cho n72 mà không có tiếng píp với,mà ghi được cả hai chiều,khi vừa gọi di hay gọi đến,pm hỏi có muốn ghi âm không luôn,rất tiện.cả font chữ cho n72 với,mình cái nhiều lắm rùi nhưng vẫn không pm nào được cả,thank trước nha,
Font thì vào đây tìm nhé Những bộ font tuyệt vời nhất dành cho S60v2!!

Hoặc FONT TV CHUẨN SHARE [update trang 8+10]+Bài 255

Còn đây là phần mềm ghi âm cuộc gọi + phần mềm Beep OFF dùng để tắt tiếng BEEP

kakiko

s60v2 có xem được video trực tiếp từ youtube không nhỉ
hôm nọ có thử lên web (ko bằng pm gì) rồi vào xem, nhấn "watch video" nó báo "define default access point ... "

DreamLand

s60v2 có xem được video trực tiếp từ youtube không nhỉ
hôm nọ có thử lên web (ko bằng pm gì) rồi vào xem, nhấn "watch video" nó báo "define default access point ... "

S60V2 thì không thể xem UTube trực tuyến đâu bạn, tệ nhất cũng phải có phần mềm hỗ trợ xem Video Trực tuyến như UCPlayer , tuy nhiên sắp tới sẽ có PM hay hơn nữa , chờ nhe :D!

jeffer2

bạn vào box ứng dụng python những trang trước tìm phần mêm ten là Miscalme nhé.
Topic này lập ở đây là sai quy định rồi đấy

whisky_x

Cho mình xin phần mềm nghe nhạc online và phần mềm xem phim trên youtube bằng 7610 nhé các bạn, mình tìm hoài mà chằng thấy. Thanks.

TruBic

Well-Known Member
Cho mình xin phần mềm nghe nhạc online và phần mềm xem phim trên youtube bằng 7610 nhé các bạn, mình tìm hoài mà chằng thấy. Thanks.
nghe nhạc online thì bạn có thể dùng jukebox xem sao. Còn pm xem youtube trên 7610 thì ko có đâu bạn à.

ngochienle

Cho mình xin phần mềm ghi âm không giới hạn cho máy N6681 (Chỉ là ghi âm bình thường thôi chứ không phải ghi âm cuộc gọi đâu nhá ) Thank trước luôn
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.