• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.
cho em hỏi cách gửi file qua bluetooth bằng n7610. Dùng file explorer của máy ko gửi đc, dùng chương trình quản lý thì nó báo là ko bảo vệ hay sao đó, ko gửi đc. Nhân tiện cho em xin luôn pm quản lý file
bạn dùng x-plore là đỉnh nhất,bạn có thể gửi bất kỳ file nào,có thể đưa file từ trong tin nhắn vào thẻ nhớ nhanh chóng.thằng này là trình quản lý file mạnh nhất bây giờ
download:http://www.mediafire.com/file/wovnghxzb0n/Lonely.Cat.Games.X-plore.v1.31.XScale.WM2003.WM5.WM6_2.zip

saodoingoi142

Moderator
Chưa hẳn là mạnh đâu bạn ơi...!!!

bạn dùng x-plore là đỉnh nhất,bạn có thể gửi bất kỳ file nào,có thể đưa file từ trong tin nhắn vào thẻ nhớ nhanh chóng.thằng này là trình quản lý file mạnh nhất bây giờ
download:http://www.mediafire.com/file/wovnghxzb0n/Lonely.Cat.Games.X-plore.v1.31.XScale.WM2003.WM5.WM6_2.zip

Dùng 1 mình thằng X-plore thì chưa hẳn là mạnh đâu bạn ơi...!!! ;;) Cũng có thể ta kết hợp thêm thằng WinFile của anhtamhcm nữa lúc đó mới có thể gọi là "tuyệt đỉnh" và mạnh dc!;)
Còn trường hợp muốn gửi file (.sis) hoặc file (.jar) v.v... qua bluetooth thì tùy từng loại phần mềm ta có thể xóa đi đuôi của nó rồi gửi chúng đi.Sau đó máy người nhận sẽ chạy trực tiếp luôn đối với file (.Sis);hoặc đối với đuôi (.jar) ta có thể mở X-plore tìm đến file mà máy vừa đã nhận sửa lại đuôi (.jar) rồi tiến hành bung hay cài chúng....!!! v.v .... Rất là nhiều cách bạn à...!!!;);;)

sau12345

mấy anh có phần mền chuyển đổi hệ nhị phân sang thập phân và ngược lại không . dùng trên điện thoại nhé . em dùng s60v3

daocbn2

có pm làm méo âm thanh ko (khi mình gọi đi thì bên kia nghe được âm thanh khác với tiếng nói của mình bình thường)

JuRay-Duan

có pm làm méo âm thanh ko (khi mình gọi đi thì bên kia nghe được âm thanh khác với tiếng nói của mình bình thường)

Bạn có thể tự làm méo âm thanh khi gọi đc mà.. khỏi cần phần mềm gì cả :D
Mình mách nhỏ 1 cách nhé, khi nói bạn hãy... bịt mũi lại là đc ngay. :))

Phần mềm bạn nói hiện vẫn chưa có nhà sản xuất nào làm ra cả :)

kakiko

mọi người cho mình link down pm microsoft word và hướng dẫn cách cài luôn được không?

saodoingoi142

Moderator
Hãy dùng thử cái này xem...!!!

ban. nào có phần mềm để đèn flash thành đèn pin của N70ME ko?,gửi giúp mình với! chân thành cảm ơn!

Nếu bạn thích thì hãy vào đây,dùng thử phần mềm ứng dụng này xem...!!!.Đây là Line dần đến nè!:
Mã:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=67758
Chào mừng bạn đến với ngôi nhà PDAViet!!!!;);;)

anhbv

các bác cho em hỏi là có pm biến đèn flash N70 thành đèn pin mà mỗi khi chạy pm, kéo nắp trượt xuống thì camera không bật, kéo nắp trượt lên thì pm tự tắt (quan trọng là camera không bật là được rồi, có thêm tắt khi kéo nắp trượtthì càng tốt) hoặc pm làm thay đổi 1 số icon mà mình không thích không vậy

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Bạn anhbv thân mến!Trường hợp bạn muốn dùng đèn Flash N70 làm đèn Pin mà khi trượt nắp nó ko bật Camera thì có lẽ là ko có đâu.Bởi N70 Camera nó đc mặc định như vậy rồi bạn à!Còn trường hợp bạn muốn thay đổi Icon trên Mobile, thì trên diễn đàn có đó.Bạn qua bên Box S60-ỨNG DỤNG PYTHON tìm Phần mềm Siêu Icon nhé!

quancaka

Banned
pác nào cho em hỏi chút em cài handy nó bắt nhâp kk thì làm thế nào bây h .IME :359381007564942

JuRay-Duan

pác nào cho em hỏi chút em cài handy nó bắt nhâp kk thì làm thế nào bây h .IME :359381007564942

Tìm Jbaktasman việt hóa by anhtamhcm mà cài vào bạn àh, chức năng tương tự như Handytasman luôn mà lại là TV rất tiện sử dụng, tự tìm đi nhé đã có đầy đủ trong 4rum òy đó. :)

Kojiro

Super V.I.P
Tìm Jbaktasman việt hóa by anhtamhcm mà cài vào bạn àh, chức năng tương tự như Handytasman luôn mà lại là TV rất tiện sử dụng, tự tìm đi nhé đã có đầy đủ trong 4rum òy đó. :)

Em biết mem đang cần taskman hả? Hay vậy ta :D

JuRay-Duan

Em biết mem đang cần taskman hả? Hay vậy ta :D

Tại lúc nãy thấy có mem hỏi trong topic Smart Movie cũng nói cái Handy Taskman nó đòi ke.y, mà hãng Handy hầu như chỉ phát triển soft cho v3 là nhiều, còn v2 chỉ thấy cái Taskman là hay sử dụng thôi. Nên khả năng 80% là mem kia đang cần cái đó :D

RuChi

Bác nào có phần mềm ghi âm cuộc gọi cho 7610 không có tiếng bip không? Em đã thử rất nhiều phần mềm ghi âm cuộc gọi đều không hiệu quả. Kể cả beep off cũng vậy, cả 2 chiều nghe gọi đều có tiếng bip rất khó chịu. Trong khi các máy khác như 3230 hoặc 3650 thì lại dùng được ngon lành??? Không hiểu vì sao???

TruBic

Well-Known Member
Bác nào có phần mềm ghi âm cuộc gọi cho 7610 không có tiếng bip không? Em đã thử rất nhiều phần mềm ghi âm cuộc gọi đều không hiệu quả. Kể cả beep off cũng vậy, cả 2 chiều nghe gọi đều có tiếng bip rất khó chịu. Trong khi các máy khác như 3230 hoặc 3650 thì lại dùng được ngon lành??? Không hiểu vì sao???
Thử PM này xem sao nhé bạn http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=980647#post980647 hy vọng nó là Pm bạn đang cần.

Status
Không mở trả lời sau này.