• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi post những video cilp chuẩn cho 5800

dxpro1991

your_rules kiếm hộ tớ phim hoạt hình Pink Panther (Báo Hồng) hoặc Woody Woodpecker (Chim gõ kiếm Woody) cho tớ cái, tớ mê 2 phim này lắm, thanks :D

your_rules

Madagascar 2 - Escape To Africa

http://www.mediafire.com/?sharekey=179513f64d51a02b4c17ca8801618ef767e87985a1f141dcd6e38d13f15c3e80

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Có phim tình cảm Hàn Quốc DV đẹp đẹp không bà con. Nhiều quá không biết phim nào mà down.:))

Hoden

Super V.I.P
phim hoat hình gì có con heo rừng và con cầy mănggút nhỉ.....tên gì bumpa timon gì đó có không rules ;;)

your_rules

phim hoat hình gì có con heo rừng và con cầy mănggút nhỉ.....tên gì bumpa timon gì đó có không rules ;;)

Mình biết 2 con ấy but k nhớ tựa đề film, hoden kiếm xem tên gì rùi nói cho mình
Mình cũng toàn down trên web rùi convert và up lên các bạn thui
Hoden xem tựa đề là gì rùi nói với mình, xem mình kiếm được k?
P/S đang down shaun The Sheep về và up cho các pro

your_rules

ủa dơnload về rồi sao xem được vậy. bỏ cái đuôi 001....009 gì rồi mà sao ko xem dc

sao lai bỏ đuôi 001...009, bạn phải dùng chuơng trình để nối các file đó lại thành 1 file để coi chứ, bạn xem lại mấy trang trước, có ng hướng dẫn rùi đó