• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi post những video cilp chuẩn cho 5800

dxpro1991

Topic gần 100 Page rồi, ai lập topic mới rồi cho hết video vào 1 List trên Page 1 để vừa tiện theo dõi, vừa tiện Update video mới cho anh em :p

your_rules

085 - Mice Follies (1954)

http://www.mediafire.com/?dmmzmiimddh

086 - Neapolitan Mouse (1954)

http://www.mediafire.com/?zdyzyn4izu4

dxpro1991

The 16th Asian Song Festival
Show Luo (罗志祥) – Hot Shot <Taiwan>
2NE1 – I Don’t Care <Korea>
Ho Ngoc Ha (Hồ Ngọc Hà) – My Apology <VietNam>
K-OTIC – Free Style <Thailand>
Ekin Cheng (
郑伊健) – The Legend of Speed <HongKong>
Mihimaru GT – Kibun Jojo <Japan>
Chris Lee (
李宇春) – Why Me <China>
V6 – Guilty <Japan>
Ruslana - Wild Dances <Ukraine>
Gackt- Redemption <Japan>
Girls’ Generation – Geine <Korea>
Agnes Monica – Shake It Off <Indonesia>
Super Junior -Sorry, Sorry <Korea>
Big Bang – Lies <Korea>

Định up cái này lên mà Convert xong thấy dung lượng vãi quá nên thôi =))

Chỉnh sửa cuối:

huutoanpy

The 16th Asian Song Festival
Show Luo (罗志祥) – Hot Shot <Taiwan>
2NE1 – I Don’t Care <Korea>
Ho Ngoc Ha (Hồ Ngọc Hà) – My Apology <VietNam>
K-OTIC – Free Style <Thailand>
Ekin Cheng (
郑伊健) – The Legend of Speed <HongKong>
Mihimaru GT – Kibun Jojo <Japan>
Chris Lee (
李宇春) – Why Me <China>
V6 – Guilty <Japan>
Ruslana - Wild Dances <Ukraine>
Gackt- Redemption <Japan>
Girls’ Generation – Geine <Korea>
Agnes Monica – Shake It Off <Indonesia>
Super Junior -Sorry, Sorry <Korea>
Big Bang – Lies <Korea>

Định úp cái này lên mà Convert xong thấy dung lượng vãi quá nên thôi =))

Bác cứ up đi, em down :D

ho4ng07

bởi vậy mình mới kêu bạn là vào bằng xploer hay là quản lý tập tin rùi vào file film màh click vào coi

sao phim ice age3 đó lại có đuôi .001 002 là sao vậy bạn :-/ copy vô máy thì kêu không hỗ trợ :(

anhtungtrang1

mình đang tìm phim "cối xay gió đỏ" để down về mà ko có.Bạn nào có up cho mình với nha.Kô biết các bạn đã xem phim này lần nào chưa?Mình mê phim này lắm.;;)

your_rules

sao phim ice age3 đó lại có đuôi .001 002 là sao vậy bạn :-/ copy vô máy thì kêu không hỗ trợ :(

Thì ra là vậy, bạn dùng chuơng trình nối file, nối các file đó lại thì sẽ cho ra 1 file Ice Age 3 duy nhất, lúc đó mới coi được

your_rules

k ai xem film kinh dị àh, mình đang có film the grude, the grude 2 , shutter, coming soon, autospy
Bạn nào xem thì mình up lên

Hoden

Super V.I.P
k ai xem film kinh dị àh, mình đang có film the grude, the grude 2 , shutter, coming soon, autospy
Bạn nào xem thì mình up lên

up đi....thank nhiều phim nén chuẩn wa1.xem rất hay. có fim madagasca không

your_rules

up đi....thank nhiều phim nén chuẩn wa1.xem rất hay. có fim madagasca không

mình k có, but mình biết link để down về, nếu down về rùi convert và up lên sẽ rất tốn công, bạn mún coi phần nào

Hoden

Super V.I.P
mình k có, but mình biết link để down về, nếu down về rùi convert và up lên sẽ rất tốn công, bạn mún coi phần nào

phim hoạt hình madagaca í. vì fim thì xem trên máy tính thôi hoạt hình chép vô 5800 cho ghệ coi....oạt hình đi bạn vì xem trên nokia nên cần nén lại mp4 còn fim thì seach goole là có vì xem trên pc mà

your_rules

Coming Soon

Default Coming soon ( 2009 ) : Phim kinh dị Thái

Đạo diễn: Sopon Sukdapisit
Diễn viên: Worakan Rojanawat, Chantawit Tanasaewe, Sakulrath Thomas
Thể loại: Hành động, Kinh dị
Độ dài: 93 phút
Quốc gia: Thái Lan
Năm sản xuất: 2009

Chain, một nhân viên kỹ thuật phòng chiếu phim , quyết định sẽ cùng Yod tham gia vào kế hoạch quay lén bất hợp pháp một bộ phim kinh dị để bán cho đầu nậu DVD lậu . Trong lúc chiếu phim, Chain ngủ quên và khi anh thức dậy, anh không tìm thấy Yod. Yod đã biến mất và để lại máy quay phim của mình. Khi xem lại những thước phim đó, nỗi sợ hãi trong lòng Chain càng lớn lên.

http://www.mediafire.com/?sharekey=179513f64d51a02b4c17ca8801618ef7970a4398e1f5f286d8c7c6998cb4ca21

Chỉnh sửa cuối:

ho4ng07

ui ! tui là fan của film ma-đa-gát-ca :p đây xem 4 lần rồi chưa chán . bạn up đi ;;) .và bạn up thêm tom&jery nữa đi . mỗi bài thank bạn 1 phát rồi đó nha ;;)