• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những bộ Fonts tuyệt vời nhất dành cho S60v2 !!!

cksovhl

Member
Bác Sự ơi, Bác vẫn chưa sửa lại 10 cái fonts của Bác à. E chờ cũng hơi sốt ruột vì muốn được chiêm ngưỡng và sử dụng mấy cái fonts của Bác lắm. Bác giúp anh em nhé, thanks Bác Sự nhiều lắm!

Bạn cứ bình tĩnh. chỉnh sửa fonts và nhiều người đề nghị bác Sự làm giúp nên cũng mất nhiều thời gian lắm. lại còn nhiều công việc về gia đình nữa chứ. ^^ cố chờ thêm tý nữa. mình cũng đang chờ bác Sự hồi âm về cái fonts mình nhờ bác ý giúp.

traixaxu1408

Bạn cứ bình tĩnh. chỉnh sửa fonts và nhiều người đề nghị bác Sự làm giúp nên cũng mất nhiều thời gian lắm. lại còn nhiều công việc về gia đình nữa chứ. ^^ cố chờ thêm tý nữa. mình cũng đang chờ bác Sự hồi âm về cái fonts mình nhờ bác ý giúp.

Bác ấy hay onl về đêm hả các bác ;))

thấy bác ấy onl mà chưa thấy pót nhy?mình cũng đợi mãi để test đây;;)

Last edited by a moderator:

nokia_n70

Bác Sự ơi, Bác vẫn chưa sửa lại 10 cái fonts của Bác à. E chờ cũng hơi sốt ruột vì muốn được chiêm ngưỡng và sử dụng mấy cái fonts của Bác lắm. Bác giúp anh em nhé, thanks Bác Sự nhiều lắm!
Dây là 1trong 10fonts dó nè ban dùng thu xem. Mình thích chi 1fonts này . Nêu muôn thay fonts chü khac ban tu thay cüng dc http://vietup.com/file.php?id=3533

cksovhl

Member
lâu ghê không thấy hồi âm của bác Sự về cái font mà mình nhờ. mà dạo này thấy diễn đàn mình in ắng quá nhỉ.